Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
thế là không có thật sao, thế giả sử dắt ra công viên thì sao :-< chẳng lẽ lại tốn :-<
Dắt gái ra công viên cũng phải mua bóng bay hay hoa hay snack hoặc nước nôi này nọ các loại chứ bạn:em21::em21:......Đầu tư mà ko chịu tốn kém thì chưa chắc là đầu tư hiệu quả đâu bạn à:bleh[1]::bleh[1]:

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Có bác nào bị như này chưa :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

Cập nhật FB của CR7 =)) =)) =))

TiểuLong

Nấm nhỏ
Mấy chú sướng vãi hàng :myemo0111:,chỗ em còn không được vậy,toàn loli,có dịp là vô nhà heo chơi liền,chắc tốn máu mũi nữa đây :))
P/s : @thientai99x : đang F.A nên chơi với Takane-chan Love Plus =))

cododien_9x

Nấm nhỏ
thông báo hộ boytoof :">
Thông báo off 2pic tán dóc
lâu lắm rồi chưa có buổi off nào, mọi người chỉ có cơ hội chém gió trên 2pic tán dóc này. nhân đây em xin tổ chức một buổi off để mội người có thể tận da cảm nhận gió bão của anh em :"> m.n cầm cầm khoảng 100k đi nhé, và mấy chai sunlight :"> riêng nữ sẽ dc mình tài trợ hết :"> (lmf quái gì có nữ nên cũng chả lo) =))
Địa điểm: chưa biết, mọi người vote nào ;)) à mà ở Hà Nội nhé
Thời gian: chưa biết, để xem mọi người vote tg ntn đã ;))
Mán anh cố gắng đi, em xem mặt cái :-"
thientai99x nhỏ tuổi mà ham hố qua nhỉ, lần off nào cũng thấy mặt cu này, mà off HN lần nào cũng chỉ lèo tèo năm sáu người là sao nhỉ??? 4rum mình mem HN nhiều lắm mà

cododien_9x

Nấm nhỏ
nhìn thẳng vào 4 chấm đen ở giữa trong hình khoảng 10-20 giây rồi nhìn vào bức tường trống hoặc cái gì đó tương tự có 1 màu là xem bạn nhìn thấy cái gì
tương tự pic trên ở pic này bạn nhìn thẳng vào ngôi sao ở mũi cô gái 10-20 giây rồi nhìn nhìn vào bức tường trống hoặc cái gì đó tương tự có 1 màu
bonus thêm pic này ko cần tường vẫn nhìn đc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN