Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

bioibi24

Nấm nhỏ
Hịc hịc sao ko có nhóm nào dump trò này vậy ta :wacko[1]: ... Anh DP nếu thấy ai dump thì post Rom Info cho bọn em nhé :-* , game này biết luật chơi sẽ thấy hay lắm :bleh[1]: .

buta_buta

Nấm bình thường
cho mình xin game nay link MF càng tốt thanks
5441 - Busy Scissors (USA)
Link uploaded không có MF nhưng nhẹ lắm, 2MB nên cứ down đi :)).

Hịc hịc sao ko có nhóm nào dump trò này vậy ta :wacko[1]: ... Anh DP nếu thấy ai dump thì post Rom Info cho bọn em nhé :-* , game này biết luật chơi sẽ thấy hay lắm :bleh[1]: .
Mình cũng thích game bóng chày =((. Chán nhỉ, lâu rồi không có cái baseball nào trên DS chơi ra trò.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ Tải bản patch tại đây http://filetrip.net/f25092-MapleStory-DS-E...-BlueSnail.html
Giải nén ra, chạy file PatchExtract.bat, nếu là clean rom thì nhấn số 1 trên bàn phím rồi Enter. Nó sẽ tạo ra một file mới tên Drop CLEAN rom here.bat, kéo cái clean rom thả đè lên cái file mới này, đợi chút xíu là xong.

Bản patch dịch được 95% rồi nhưng chỉ mới là dịch thô thôi, chưa có edit lại nên đọc hơi khó hiểu

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
cần xin trò dragon quest monster joker 2 va` tales of hearts đã patch tiếng anh
- Tales Of Heart mình đã upload bản patch eng trong topic này. Còn nhóm Trans game này đã ngưng hoạt đồng rùi. Đây chỉ là bản patch Demo, cho phép bạn play game nhưng ko save game dc.
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4848&p=167990#post167990

Nhưng với FC DSonei hoặc DSTwo thì dùng tính năng Real Time Save play dc bình thường ^^

- Còn game Dragon quest monster joker 2 ko hề thấy ai nhận trans, nhưng bản dragon quest monster joker 2 professional thì đang có kế hoạch trans.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
đúng rồi, đợi luôn cái bản DQJ-Pro luôn chơi cho đã, mà hình như cái bản Pro là cái phần DQ + thêm map, quái thôi à, story có dc thêm vào ko anh :-?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
AP là Anti-Piracy, là một đoạn chuơng trình được cài vào game DS để chống lại nạn sao chép lậu, nếu game nào đó ko thể chạy được trên FC thì đó là do AP gây ra. Mỗi game có cách patch khác nhau, thường là chạy vài file nào đó thôi, đơn giản lắm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN