Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
cho mình hỏi là mình dùng E7 flashcard ,là 1 cái clone của R4
dùng đủ mọi link,từ link patch trong diễn đàn,đến down clean rom về dùng retro patch AP fix ,vẫn không tài nào chạy được Dragon quest VI .Nó cứ đến chỗ điền tên nhân vật => ok => freeze
hic,có ai chỉ mình cách nào để chơi đc không.
Ngày xưa mình cũng dùng E7. Firmware gốc của nó thì đã ngưng ra từ... 4 năm trước rồi. Nó không dùng đc firmware của R4 hay cái gì hết, giải pháp duy nhất để chơi game mới sau này là nên mua FC mới D:. Được thì mua hẳn Ak2i cho tốt.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
cho em xin thêm link down game Gummy Bears Mini Golf (MF)
Game này thì phát hành lâu rùi, nhưng chưa có ai dump game này cả bạn àh ><

Bạn có thể tham khảo danh sách những game chưa dump dưới link sau của gbatemp cập nhật.

http://gbatemp.net/topic/265504-list-of-missedundumped-usa-roms/

PS: Về sau có request, bạn cứ list game cần ra, mình sẽ cung cấp link 1 lần, đừng request từng game hơi tốn time ^^

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
DP kiếm giúp mình link Bakuman: Mangaka e no michi với, link nc ngoài bh die sạch r @@ =((

Patched Rom
MediaFire

Pass : NintendoVN

@All : hiện tại do kẹt vụ luật bản quyền, nên khá nhiều host đã del file, nên mọi vấn đề về request game or báo link die, các bạn có thể pm trong box này, hoặc liên lạc trực tiếp với mình, mình sẽ cung cấp link down ^^

Bạn ơi cho mình xin các game thuộc thể loại thủ cửa nha :myemo0111:
Nịna Town , Plante vs Zombie có rùi khỏi cần :sorry[1]:

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Game My Japanese Coach này link down DIE rùi cho mình xin link down MF đi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN