Thảo luận Fossil Fighter

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có ai chơi qua trò này chưa vậy? Tui bị kẹt ở chapter 2 và đang bị kẹt ở trong Digadigamid tầng 4. Tui bị khóa bên trong và không biết cách nào để ra ngoài. Lúc tui bấm vào cánh cửa thì nó có dàn chữ:

ACTNLDBWNEOBABBED
SRTTNHEEETTURKLOSI
EEUEISTEHWNEAEN!G

:(( Khổ ghê! Tui đang ở LV 5 và tui vô trong cái Guild shop, thì tui lại thấy được cái T-Rex(Arms) nhưng nó giá đến 25,000 Gold lận. Còn khổ hơn là ko biết chừng nào thì mới lên được dig site tên là Parchment Desert.

ne` thần đồng đây!!

ACTNLDBWNEOBABBED
SRTTNHEEETTURKLOSI = A SECRET TUNNEL BETWEEN THE UNBREAKLE BONE! DIG
EEUEISTEHWNEAEN!G
DỊCH: co một cái đường hầm chính giữa 2 cai xương không thể phá vỡ! ĐÀO!
HẾT THANKS NHA" :D

Sau khi tui chơi hết phần Main Story rồi, tui có thể tới được dig site tên là Parchment Desert, nhưng tui kiếm ra hết 4 cái Oasis Seeds và đưa cho ông già tên là Laurence. Mà sau khi tui đưa cho ổng rồi tui định kiếm T-Rex (Head) và T-Rex (Body) thôi, mà ko biết cái fossil ở đâu và cũng ko biết nó chốn ở đâu đó trong dig site tên là Parchment Desert nữa. :-/

đào được cái hóa thạch đầu con Venator màu đỏ, clean xong nó kêu rare và đc 98 points :|
Cho tui hỏi bạn cái này 1 chút nha! Bạn kiếm được phần nào của T-Rex fossil chưa vậy? Tui có được cái T-Rex (legs) và T-Rex (arms). Lúc mà tui tới Parchment Desert rồi đó và tui đào nhiều lần rồi mà lại ko thấy T-Rex (head) và T-Rex (body) ở đâu hết! :(( Chắc tui nghĩ chắc phải dùng loại mask nào đó thì có thể đào được nó.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
đào được cái hóa thạch đầu con Venator màu đỏ, clean xong nó kêu rare và đc 98 points :|
Mấy cái xương màu đỏ là hàng hiếm, cứ clean xong thì nó sẽ cộng thêm 25 pt nên cao nhất có thể lên đến 125 point. Cứ tưởng tưởng 4 part 1 con nào đó toàn xương đỏ và toàn 125 point thì ...:myemo0101:

nintendo ds

Nấm bình thường
Đang ở Chap 3 đến cái đoạn gặp cái thằng ông nào trong mỏ hầm í , đào cho ông cái mà ông yêu cầu lên rồi . Đến đây thì phải đi đâu, vốn tiến anh không có nhiều:em42:. Ai biết đi qua chỗ này thì xin cảm ơn và không hậu tạ:em16:

thientai99x

Nấm nhỏ
à chỗ này thì mò cái hang ở giữa và cái bên phải cứ mò cho đến khu vực hình vuông có
hàng rào đỏ xung quanh ròi dngf cái sonar tra là ra.mỗi cái sẽ phải đánh 1 BB bandit

nintendo ds

Nấm bình thường
à chỗ này thì mò cái hang ở giữa và cái bên phải cứ mò cho đến khu vực hình vuông có
hàng rào đỏ xung quanh ròi dngf cái sonar tra là ra.mỗi cái sẽ phải đánh 1 BB bandit
Ồ không, mình qua chỗ đó rồi. Mình chỉ hỏi tiếp theo phải làm gì thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN