[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thì máy mới ra nó vậy thôi, từ từ nó mới nhừ chứ
Chắc ở đây không có ai chơi Ghost Recon ngoài tui ra

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Chơi kiểu action bắn súng hả?? Tui đó giờ không mê súng, nếu là đi oánh kiếm thì cũng nhờ Admin ship 1 bản chơi với ông rồi :rolleyes[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
hông có ít đâu, nhưng dạo này e bán thấy đa số mua 3DS + acekard 2i về chơi game ds thôi ko mua băng 3ds mới lạ :))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
hông có ít đâu, nhưng dạo này e bán thấy đa số mua 3DS + acekard 2i về chơi game ds thôi ko mua băng 3ds mới lạ :))
Ha ha, thế nào mấy ông đó cũng mua sẵn chờ thời, đợi FC ra chứ đâu. Nóng cái tụi FPT, Wifi cứ lag như điên, chả oánh được ai......

Mấy anh em xài mạng gì thế??

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ừm, ngán ngẩm, tính đổi quá VNPT, mà FPT chưa đủ 18 tháng nó không cho cắt,nếu ko bị bồi thường hợp đồng, anh em có chiêu nào để cắt không???

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
hờ, trc h em quê thằng nào là cắt ngang ko à. nó dọa kiện ra tòa, em nói cứ gửi giấy mời đi e sẽ ra :"> chả thấy ma nào gửi :bleh[1]:

Ừm, ngán ngẩm, tính đổi quá VNPT, mà FPT chưa đủ 18 tháng nó không cho cắt,nếu ko bị bồi thường hợp đồng, anh em có chiêu nào để cắt không???
chỗ tui thì nó cũng pảo kiện, nhưng toàn chơi kiu ko đóng tiền mạng thế là nó chả làm gì được:lol[1]:

xài VNPT là hay nhất còn FPT thì chỉ nhanh với mạng trong nước thôi chứ mạng nước ngoài thì như rùa, FPT khuyến mãi khủng là có lí do.

Hơ, thật à?? Làm thế hơi kỳ, lỡ nó lên tới cơ quan đòi thì ê mặt ra đấy :myemo0134:
sặc, ai nó lên chỗ làm mình làm gì, nó gửi hóa đơn về nhà mà ko thanh toán thì sau ngày 20 là nó cắt luôn thế thui
sau này mà mún sài lại nó mà vẫn dùng tên mình đăng ký mạng thì pải thanh toán hết cước cái mình trốn=D>

hờ, trc h em quê thằng nào là cắt ngang ko à. nó dọa kiện ra tòa, em nói cứ gửi giấy mời đi e sẽ ra :"> chả thấy ma nào gửi :bleh[1]:
Thật ko đại ka , em bị thằng VNPT hù xử lý theo pháp luật thì sợ quá lẹ lẹ đi đóng . Em thấy mình ko đóng thì tháng nào nó cũng cộng thêm tiền cước mặc dù nó đã cắt , lỡ cộng dồn nhìu quá bị khởi tố hình sự thì vỡ mồm

Các bro chơi SF4 có thấy cảnh Việt Nam ko nè! tui chơi thấy có 1 cảnh đánh nhau trên thuyền có người lái đội nón lá và xung quanh là 1 thắng cảnh tại Việt Nam chúng ta tui đoán ko lầm đó là vịnh Hạ Long! trên bản đồ ghi là South Asia - Beautiful Bay! Tự hào quá đi, các bạn để ý kỷ đi nha!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Bít lâu ồi. Chỉnh 3d max nhìn cảnh thật là mãn nhãn, nói chung game không có gì chê ngoài việc wifi nhà tui yếu quá.......................... ủa?? Vậy đâu phải do game nhỉ >:)

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
hôm qua gặp thằng gà kia, xài Seth mà cứ sonic boom liên tù tì. Tui nhảy tránh Sonic boom, tiến tới gần cho ăn 1 high kick rồi flash kick luôn. Rồi nó mới đứng lên thì ăn 1 đòn grab. 3 lần như vậy mất sạch máu, trong khi mình chả mất giọt nào

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Có nhiều thằng oánh ngu học kinh. Chơi Ryu mà cú spam Hadoken liền tù tì. Tui xài Bison........ thế là đủ hỉu, cứ bay lên dặm đầu nó miết, xong rơi xuống nó Hadoken nữa, lại dặm típ, cứ như thế thắng nó liên tiếp 5 trận, nó cứ rematch mãi, tui nản kinh dis luôn. Mà nó 2500point mới ghê chứ :myemo0110:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN