[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Công nhận Sagat của ông Randy đánh khiếp thật, thua tâm phục khẩu phục luôn:sorry[1]:, công nhận trận cuối hay thật, tiếc thay mang lag nên bị dis, trận đó tui win ông ấy 2 hiệp và Guile của ông này đảo ngược tình thế 1 cách ngoạn mục nên hòa nhau, đến hiệp cuối thì bị dis, nhưng công nhận trận đó thay thật\m/, thanks ông Randy đã đấu với tui :rolleyes[1]:
Trận Cody vs Bison tui gặp ác mộng với trick đạp đầu và U2 của ông này, toàn 100% là bị dính:sorry[1]:mặc dù win nhưng cũng phải thừa nhận điều này:sorry[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Híc, nghe sướng quá, thèm oánh quá trời rồi, trong thang tới khỏi mong rảnh luôn, bị bắt vô đội văn nghệ của trường rồi, học xong tập tới 10h tối :((

Ôi, chắc khi quay lại giang hồ sẽ bị ăn hành bầm dập te tua đây :em29:

thấy mọi người chơi vui quá, cũng bon chen mua băng SSF về chơi FC 3480-2785-5051. Mình gà lắm, chỉ biết chơi mỗi mình Ken thôi. YH nhan_nt26
Có ai rảnh rảnh thì luyện cho mình lên tay nha :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
thấy mọi người chơi vui quá, cũng bon chen mua băng SSF về chơi FC 3480-2785-5051. Mình gà lắm, chỉ biết chơi mỗi mình Ken thôi. YH nhan_nt26
Tui cũng chỉ biết chơi mỗi Ryu thôi này :) Ông tập Ken lên rank B đi, đấu với tui cho vui, forum chưa ai main Ken hết á.

Tui cũng chỉ biết chơi mỗi Ryu thôi này :) Ông tập Ken lên rank B đi, đấu với tui cho vui, forum chưa ai main Ken hết á.
tui cũng đg luyện để main Ken này. Thích phong cách đánh của Ken :D. Tui add FC của ông rồi dó.

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

add FC của mình 0044-3095-9149. Mình cũng mới tập chơi đg luyện để main Ken
Yahoo: make2wish

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Ken thì có Gấu đấy, đánh cực nhanh luôn, mới mirror match Ken với gấu mấy ngày trước kết quả bị đập te tua luôn:sorry[1]:
Mới Download Pocket Fighter, công nhận mắc cười Akuma dã man luôn :em17:
[YOUTUBE]_jT-ooVhBiA[/YOUTUBE]

mình add FC của Dark_Akuma rồi đó, sao đánh online nhiều lúc lag đơ lun, ko đánh được gì cả, cho mình hỏi nếu mà lag là cả 2 máy đều lag hay chỉ máy mình bị lag ko thôi??

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
chơi online trên 3ds nản thật đấy. Thằng nào 8k trở lên cũng dùng auto guard. Tui chỉ muốn nhổ vào mặt tụi nó rồi hét "tụi bay ko biết phòng thủ hay sao mà dùng auto guard". Tụi nó xài auto guard nên tấn công dồn dập, chả thèm thủ, Bison với Guile của tui vừa công vừa thủ. Đòn đánh trúng đúng ra nó mất máu hoặc knock down, nhờ auto mà tụi nó thủ, cộng no recovery, mình bị counter, chết oan uổng

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Nếu gặp đám này thì ông nên tập Throw đi ( trừ đám spam nên đừng hỏi:sorry[1]:) ) nói thật đánh online tui chẳng thèm vác Cody ra đánh để mà thua cho thêm tức vì đám này spam phải nói là ác ôn luôn:sorry[1]:, mất BP thì ko tiếc, nhưng thua vì đám người này thì tui thà lôi Zangief ra đánh cho đỡ chán, lối đánh vừa chính thống vừa trị đc Spam nữa \m/
Nếu đánh với đám đó tui thà đánh với anh em trong hội NVN còn hơn, vừa vui vừa giao lưu học hỏi nên dù có thua cũng ko có gì hối tiếc cả:rolleyes[1]:

bxnamngoc

Banned
Nói thật là không có auto guard thì gần như 80% là sẽ không bao giờ thủ dc vì 3ds nút điều khiển nhỏ :)). Mình đã từng thử chơi các special skill = nút nhưng vì nó quá nhỏ và không thể nào bấm nhanh trong tick tack dc chứ đừng nói là auto guard off thì bạn sẽ không bao giờ nhớ để bấm nút lùi về trong khi đang tìm cách bấm skill tiếp theo=)).

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Nói thật là không có auto guard thì gần như 80% là sẽ không bao giờ thủ dc vì 3ds nút điều khiển nhỏ :)). Mình đã từng thử chơi các special skill = nút nhưng vì nó quá nhỏ và không thể nào bấm nhanh trong tick tack dc chứ đừng nói là auto guard off thì bạn sẽ không bao giờ nhớ để bấm nút lùi về trong khi đang tìm cách bấm skill tiếp theo=)).
Ha ha ha, theo trường hợp của cậu có lẽ đúng thật. Nhưng cậu thử đánh với Akuma, với Randal hay tui chưa?? Tụi tui toàn dùng pro mode nè, thử xem tụi tui có thể vừa special vừa thủ được ko :))

Tại cậu chơi fighting game chưa đủ lâu thôi, cố tập thêm đi. Bàn tay của tui thuộc loại to đấy, mỗi khi chơi SF 3ds tui phải lấy một miếng vải để trùm ngón cái tay trái lại để giảm ma sát bớt đau tay và cảm giác nút bấm cũng rõ ràng hơn, cậu thử xem.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN