Thảo luận: Golden Sun Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hehe em nào lv cao,kill đẹp-mạnh,đẹp trai đẹp gái,kute thì mình cho em đó vào,sẵn cho tui hỏi có cách nào di chuyển qua lại các thành phố không?Chẳng lẽ đi bộ từ tp này sang tp khác à?

=)) chuẩn, dùng fly đấy
dijin trên đường thì hình như chỉ có 6 hay 7 con thôi, quan trọng là phải biết địa điểm :).
Để đánh thức himi thì cần phải có third eye ờ swath tower, warriior hill ấy.

Cho em hỏi làm sao bắt mấy con dijnn trên đường đi ? Em đi hoài mà ko gặp dijnn toàn gặp quái ko ah :sorry[1]:
Có phải bạn chỉ đi trên dg mòn phải ko? Nếu vậy thì ko gặp dc đâu. Vì tôi tóm dc mấy con đó tòan ở trong rừng với núi ko? Vô http://www.gamefaqs.com/ds/960545-golden-sun-dark-dawn/faqs/61205 coi nó gần chỗ nào? thường là mấy thành phố. Tôi bị mất 1con mercury đầu tiên vì tưởng chưa có người mang thuộc tính nước chưa xuất hiện. Mất nhiều dijin yếu nhiều lắm đây vì class phụ thộc vào nó mà.
1 ngày vượt 20% game oải quá.

sau khi có himi rồi, bạn về tonfon gặp đức vua , đức vua kêu đi tim map cua Hou Kyu , bạn lên tít phía bắc , ở trên biển băng , gặp Hou Kyo rui về nói chuyện lại với đức vua tonfon

summonDS

Nấm nhỏ
sau khi dẫn ryu kou về có cái vóng đỏ trên map mình tới đó rồi vào cái tháp gì đó nhưng mình chỉ có mỗi viên ngọc xanhcai1 nó không cho qua sau khi ra khỏi đó thì mất cái vong đó thế thì giờ sao đây

Làm gì có Fly mà xài,chỉ có đi bộ hay ship thôi.Đánh final boss xong rồi thì save lại rồi kiếm mấy boss đặc biệt đánh để kiếm tablet summon mạnh. :myemo0111:

có ai tìm hiểu về cách xếp dijnn k?
khi xếp thử thuần hệ thì chỉ số chuẩn và nhiều phép
nhưng khi lai hệ như matthew 7 earth 2 fire thành chaos lord thì chỉ số khá cao nhưng mất kha khá phép earth
vậy có guide nào chỉ cách xếp dijnn ra class và phép cũng như tính chỉ số k?

Xếp djin thì tui thấy xếp kiểu 5 lửa 4 gió hoặc 4 lửa 5 gió thành class Samurai hay Ninja là damge mạnh và skill nhiều hệ thôi.
Còn mấy kiểu khác chả thấy gì đặc biệt.

Cho hỏi cái nào, Trong GS:DD thì con Summon nào mạnh nhất
hix chơi cái này công nhận dễ, bản 2 đi quanh nhìn lòi mắt mà hem biết chỗ nào ==" ( ngoại trừ 1 số hang, cũng tìm lòi mắt )

summonDS

Nấm nhỏ
tất nhiên là summon charon và iris rồi

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

ai biết chỉ mình đi đâu nữa với

Về gặp vua Kuan lấy red orb rồi thì về yamata ruin lấy viên yellow orb.Xong thì đến mấy chỗ đánh dấu trên map để lấy umbra set cho sheva.Đủ set thì đi tới endless wall gần tonfon.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN