Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sao trò Nes này ai cũng hỏi thế nhỉ?! Hehe, coi bộ bác Lethal nhà mình pótay.vn rùi:)). Tui có trò này và còn có cả một số roms SNES XXX nữa cơ tính up lên nhưng chưa biết cách up.

LethalRedArmy

Nấm bình thường
có thể chỉ em cách nào bắn súng lafan liên tục ko,vd như trò contra vậy,nhấn 1 nút bắn cho nhanh,em xài FCE .
Là sao? FCE có sẵn chế độ Turbo mà.
CHo mình hỏi có bạn nào biết trò oảnh tù tì lột clothes ko?? HỒi đó có chơi mà giờ ko nhớ tện
Trò này tôi không biết.
Ai thích thì trao đổi nội bộ với nhau, không đưa lên đây nhé:Diablo[1]:

Trò em bé bò

Trong đây bạn nào biết cái trò (hình như của Konami) mà có em bé bò, tay cầm cây kẹo lắc lắc. Bò trong thế giới kẹo bánh sữa gì đó, dễ thương lém. Ai có cho mình xin hoặc cho cái tên nha, tks.

có 1 trò trước hay gọi là mèo đuổi chuột ,con chuột chạy rồi đóng các cửa để chặn lũ mèo,giống giống pacman,có cả mèo bự nữa,có ai nhớ tên ko

fly_us

Nấm bình thường
có 1 trò trước hay gọi là mèo đuổi chuột ,con chuột chạy rồi đóng các cửa để chặn lũ mèo,giống giống pacman,có cả mèo bự nữa,có ai nhớ tên ko
Mappy, nhớ đâu đó trên forum có rồi.. tại có trong cái DS Lite của tui :D

Trong đây bạn nào biết cái trò (hình như của Konami) mà có em bé bò, tay cầm cây kẹo lắc lắc. Bò trong thế giới kẹo bánh sữa gì đó, dễ thương lém. Ai có cho mình xin hoặc cho cái tên nha, tks.
coi lại trang 3, nguadien có đưa link download với screenshot rồi :xm0013:

LethalRedArmy

Nấm bình thường
1/ Chịu khó xem kĩ lại mấy trang trước, và nhất là mục Danh sách game.
2/ Bàn luận hỏi đáp gì thì qua topic kia chứ, nhắc hoài mệt quá.
Những bài viết sai chủ đề sẽ được Move qua các topic tương ứng mà không cần báo trước. Xem lại nội quy nhé :spiteful[1]:

các bạn ơi.có thể cho tui hỏi vài câu hem.
1/có thể cho tui xin 1 bộ nekketsu kunio kun ko,trên rom-world có cái đó.nhưng đown về chơi thì chỉ có 1 trò thôi.mặc dù tui đã về nước tất cả các trò đó.nhưng chỉ có trò bóng chuyền kunio kun thì tui chưa chơi thôi.
2/có thể chỉ tui skill pocolo trong dragonballZ phần 4 ko,nếu ko biết,các bạn có thể chỉ tui hack skill đó đc chứ. ghép mấy lá bài lại ấy mà.tui bỏ ra biết bao nhiu thời gian vào trò đó rồi.ghép tất cả lá bài đó lại.
3/các bạn có biết có nhiều trò chơi,khi the end,thì sẽ tiếp ko,nhiều khi các bạn thấy the end,các bạn hiểu lầm đó.vd như trò dragon ballZ4 vậy. khi giết trùm cuối là ông phù thủy,sau đó giới thiệu tác giả,giới thiệu giám đốc.....sau đó lại giết 1 trùm.1 skill của nó bem 1 lần tất cả char mất gần 5k máu

LethalRedArmy

Nấm bình thường
1/có thể cho tui xin 1 bộ nekketsu kunio kun ko,trên rom-world có cái đó.nhưng đown về chơi thì chỉ có 1 trò thôi.mặc dù tui đã về nước tất cả các trò đó.nhưng chỉ có trò bóng chuyền kunio kun thì tui chưa chơi thôi.
File trên RomWorld chất lượng rất khó xác định, đa số là dở. Tốt nhất bạn nên tìm và tải về ở DGEmu.
2 cái dưới thì tôi không rõ.

xếp hình hoa

có bác nào biết về trò chơi cũng là xếp hình nhưng tên tiếng anh thì ko biết còn tên tiếng việt là xếp hình hoa trò đấy là trò xếp hình nhưng đang chơi thì có cả đá rơi vào đầu phải hóa giải mới hết ai biết trò này chỉ giùm cái em đang muốn tìm trò đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN