[Thảo luận] Kid Icarus : Uprising

Cửa hàng game Nintendo nShop

FC của t nek: 0259 0579 0759
sdt 0168 2174 896 tối nay tầm 6h ai choi add FC tui roi pm dt roi chơi nha.bữa nào lập team đi off nào hehe:bleh[1]:

cuối cùng cũng hoàn thành game :bleh[1]: chap 9 giết mụ medusa xog tự nhin hiện credit, mém chửi thề :)) ai ngờ kòn anh Hades nữa với mười mấp chap nữa , chơi lòi mắt :myemo0111:
đến hiện tại thì value của vũ khí cao nhứt là bao nhiu rồi, chơi onl mới kiếm được cây staff 280 mà đánh trầy trật wa _._

87519533

nWriter
cuối cùng cũng hoàn thành game :bleh[1]: chap 9 giết mụ medusa xog tự nhin hiện credit, mém chửi thề :)) ai ngờ kòn anh Hades nữa với mười mấp chap nữa , chơi lòi mắt :myemo0111:
đến hiện tại thì value của vũ khí cao nhứt là bao nhiu rồi, chơi onl mới kiếm được cây staff 280 mà đánh trầy trật wa _._
Mình có 1 cây Bow 305 nhưng đã fuse sang Club vì không hợp, cây Club giờ của mình cũng còn có 278 nhưng đánh phê cực :yahoo[1]:
Đang tích cực unlock hết mấy thứ liên quan tới Zodiac xD, mỗi tội mấy vũ khí này không ngon cho lắm :sorry[1]:

mình co cai gủadian obitars value 316.chưa fuse nếu fuse vs 1 món khác đc staff value 302 cả mele và range đều 4sao rưỡi nhưng mà k thix lun. để dành lại bữa nào ai fuse gì mà cần orbital thi trade nha, hehe.:shake:

nhocson

Nấm nhỏ
nhức mắt quằn quại......@-)@-) vừa mua về dc 5 tiếng sạc pin 2 tiếng 3 tiếng ngồi chơi..... xong chap 5 đau mắt quằn quại nằm ôm gối cả buổi:D:D

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Công nhận Club đánh phê vật vã mặc dù phải đánh cận chiến:myemo0111:Từ lúc mua tới giờ chỉ mới chơi gần 10 cháp phần lớn là onl:myemo0111:
Cho mình hỏi ranged có phải là sức đánh không và melee có phải là phạm vi?(tầm đánh):-? Và value nghĩa là gì?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Range là khả năng đánh tầm xa, Melee là tầm gần. Value là giá trị của nó dựa trên range, melee và các thuộc tính của nó, thường thì vũ khí tốt hơn sẽ có value cao hơn. Khi đấu multiplayer thì value càng cao thì khi chết đội của mình mất máu càng nhiều

:D mới fuse ra 2 cây , 1 cây súng : melee với range full 5 sao , 1 cây claw , melee ranger 6 sao , range 4 sao tất cả full xanh hết :D ( claw value : 240 , súng : 290 ) , có cây club max sao bên melee nhưng range có 2 sao =))

o_ice.prince_o

Nấm nhỏ
cho minh hỏi quet AR để làm gì vậy, và trong game có phần bỏ trứng vào cái chảo rùi nó cho mấy cái idol để làm gì vậy ạ

keen9000

Nấm nhỏ
có ai biết coi tầm đánh của vũ khí ko , hình như ko có thông số này thì phải , mình fuse đc mấy cây ngon mà tầm đánh gần wá xài ko đc phải vứt hết =.= giờ đang xài cây claws laser range 2 meele 2 :bye2[1]:

cái cây súng mình đang dùng melee 5 sao full range 5 sao full value 280 , fuse thì bạn cứ chọn những loại nào mà có 2 dòng ranger + melee 2 hay 3 sao full fuse với nhau từ từ cũng lên full sao 4 hạy , chứ đừng fuse mấy cái 4 sao hay 5 sao mà có 1 hay 2 sao ko màu

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
có ai biết coi tầm đánh của vũ khí ko , hình như ko có thông số này thì phải , mình fuse đc mấy cây ngon mà tầm đánh gần wá xài ko đc phải vứt hết =.= giờ đang xài cây claws laser range 2 meele 2 :bye2[1]:
Cái đó thì tùy cái loại vũ khí thôi, Staff là bắn được xa nhất, charge shot của nó không có giới hạn và đi càng xa thì càng mạnh.Xong rồi tới Bow/Blade, Canon, mấy thứ khác thì tầm gần hết

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN