[Thảo luận] Kid Icarus : Uprising

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vừa finish game xong. Đc có hơn 78%. Game này mà hoàn thành đc 100% thì mệt đó. Kiếm đc cái claw value 311 hẹn hum nào sẽ play together mode với ae ^^. Ai chơi thì add FC của mình nhé 0044-3095-9149. Ai add thì pm mình để mình add lại nhé

mình xài pandora claw. hàng mua shop mà. gần 100k heart. nhưng op mình vẫn chưa ưng ý lắm. đg kiếm cái có speed và freeze. có 2 cái đấy pk mới sướng ^^

keen9000

Nấm nhỏ
Vừa finish game xong. Đc có hơn 78%. Game này mà hoàn thành đc 100% thì mệt đó. Kiếm đc cái claw value 311 hẹn hum nào sẽ play together mode với ae ^^. Ai chơi thì add FC của mình nhé 0044-3095-9149. Ai add thì pm mình để mình add lại nhé
add ông rồi đó

FC của mình 0216-1700-1108 ai rảnh add chiến chơi :yahoo[1]:

87519533

nWriter
Game có 1 điểm trừ đáng tiếc thật : Không thể invite cũng như vô room của bạn bè đang chơi, thế nên phải pm hoặc hẹn trước :(

okasage

Nấm nhỏ
có ai chơi wifi worldwide được ko ? rõ ràng là mình đã bật wifi, chạy cho nó chờ, thế mà lần nào cũng báo lỗi =__=

Vừa chiến mấy trận solo với bác Foxxei. Phải nói là vui. Tiếc là mấy game 3DS chỉ cắm đầu vào chơi thôi, k chat trực tiếp trong game đc

87519533

nWriter
Vừa chiến mấy trận solo với bác Foxxei. Phải nói là vui. Tiếc là mấy game 3DS chỉ cắm đầu vào chơi thôi, k chat trực tiếp trong game đc
Value của tớ thấp quá nên khi solo với bác cứ bị knock-up lên hoài :( + Set power dùng để ăn hôi trong Free-for-all nên 1v1 là phế :))

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
game này thấy số sao này kia cũng đâu quan trọng gì, hôm trước fuse được cây magnus club range 5, melee 5,5. Mà ko hợp nên fuse đống cây 5 sao khác thử.
Mà game này mấy ông nhật đánh dữ quá. Nhiều ông ko biết xài cái gì, mà chạy lại gần chém mình 2 3 cái là chết :sorry[1]:. Có mấy ông còn chơi biến người khác thành trái cà nữa.
Ai chơi thì add nick yahoo, khi nào đánh thì gọi nhé. Chắc đánh chơi cho vui, chứ đánh thấy còn khá dỡ lắm :D :emot-sissies:

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
hix hồi tối đang hăng máu với bác frozen thì cúp điện :( chán mấy ông điện lực ghê...
có ai fuse được vũ khí với value >300 chưa nhỉ :-? mình toàn fuse được <300 thui....

87519533

nWriter
hix hồi tối đang hăng máu với bác frozen thì cúp điện :( chán mấy ông điện lực ghê...
có ai fuse được vũ khí với value >300 chưa nhỉ :-? mình toàn fuse được <300 thui....
Nhìn bảng fuse thì cũng nhiếu món >300 lắm, cơ mà toàn mấy thứ gì đâu mà mình ko xài ko à =.='
Với lại nên kiếm heart để mua vũ khí của shop ấy, nó đổi liên tục, hên thì vớ bẫm mấy món >300 mà giá bèo xD

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Ai có Kid rùi thì vào club nhận thêm 20 coin từ survey nhé:rolleyes[1]:,vậy là game này có tới 60 coin:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN