DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

bạn lâu lắm ms vào forum nhỉ :) từ hồi mình ms vào forum đã thấy bạn r xP
À vào forum cũng nhiều lắm, nhưng nói chung là không post bài, chủ yếu đọc ý kiến anh em thui, nói chung mình chơi game cũng gà, không dám góp ý nhiều, hì
Love "đầu bong bóng" ^^

Ger Japa

Nấm nhỏ
Ơ mọi người ơi cho hỏi hình như các game PKM từ trước đến nay đều ko sử dụng 2 phím R L đúng ko nhỉ? Số là 2 phím đó bị hỏng mạch, muốn sửa để máy sẵn sàng cày PKM nhưng mà thay mạch thì đắt lắm, tiếc, nhưng mà game PKM ko dùng R L phỏng? =))

Chắc ko sao đâu bạn, hình như cho tới bản Platinum thì phím Left chỉ dùng thay cho nút A thôi thì phải, lúc chơi mình chả đụng tới nút Right, mình nhớ ko lầm là vậy, nhưng còn các bản sau như HG/SS,B/W thì mình ko biết

Ger Japa

Nấm nhỏ
mình nhớ mang mang là khi chơi pkm trước đến nay ko đụng gì đến R L nhưng mà ko chắc chắn lắm, còn nếu ko chắc phải đem đi sửa thôi, lại tốn tiền :))

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
dslite chơi ngon cái này em, R4 thì cũng có patch để chơi rồi, chắc FC nào cũng chơi dc hết, mà sắp ra E rồi đợi lúc đó hãng chơi :D

có ai giúp mình với

:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:mình k chơi đc pokemon black and white trên DSTT đc,ai có kinh nghiệm hướng dẫn chi tiết cho mình đc k???

Ger Japa

Nấm nhỏ
6/3, sắp rồi ;)) nhưng mà để đợi dumb xong rồi các bản fixed hoàn chỉnh thì cũng phải tuần hoặc hơn :-/

Ger Japa

Nấm nhỏ
Thế mới muốn mua 1 cái cơ mà 400k thì mắc quá =)) lỡ đốt 500k mua vé xem BSB mất tiêu nên hết tiền r =)) thế nên bh ms đag cố gắng cò qay lại tiền mua vé để đi mua ace :x :))

thấy trên serebii nó qảg cáo nhiều thứ hoành tá tràg về B/W quá nên ko thể ko mua 1 em ak2i đc :-s

Ger Japa

Nấm nhỏ
Ừ, bản U vẫn hơn chứ cậu, đã đợi thì đợi cho chót, mình chả thích mấy cái bản patch pủng j cả :|

thì trước giờ chơi pkm có thấy động vô nút R L lần qué nào đâu :| mong là B/W cũng thế [-O<

ratmoonser

Thành viên lâu năm
giá băng gốc hình như hơi chat, những 44,09 $ :( !!!!! Nếu đặt hàng trên play-asia thì tính ra đầy đủ để nó về đến nhà mình là 1 triệu 0 trăm 13 nghìn vnd cho 1 em Black hoặc White version !!! Chat wa' :| !!!

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Ừ, bản U vẫn hơn chứ cậu, đã đợi thì đợi cho chót, mình chả thích mấy cái bản patch pủng j cả :|

thì trước giờ chơi pkm có thấy động vô nút R L lần qué nào đâu :| mong là B/W cũng thế [-O<
Thường thì R với L hay dùng chuyển box cho nhanh hay chuyển giữa các menu đồ dùng cho nhanh \m/\m/\m/

Mình thấy bản patch cũng hay, giúp người chơi hiểu đc nhiều điều về cốt truyện cũng như dễ dàng hơn khi chơi so với bản J, dù gì cũng là sản phẩm của bn tâm huyết của người trans, đâu thế nói thế đc :|:|

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ
éc mấy cậu này không hiểu ý mình rồi , bản EU cũng là tiếng Eng , và bản US cũng tiếng Eng và patch ở đây là patch fix rom để chơi game chứ không phải patch language:no:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN