[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
lâu r mới quay lại vs pkm :< gen VI breed 5 IV dễ thật. Bạn nào có pkm gen VI nào 5 IV trade vs mình đi. Mình toàn pkm từ gen IV vác lên T.T mà còn chưa biết cách chuyển từ gen 5 lên 6 ntn. Có ai biết k chỉ mình luôn với ^^

pokemon xy có thể trade với pokemon BW 2 dc ko vậy mấy bạn ? Mình muốn cho machop tiến hóa lên machamp nên muốn trade từ XY với BW2 mà ko biết dc ko nhỉ

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
lâu r mới quay lại vs pkm :< gen VI breed 5 IV dễ thật. Bạn nào có pkm gen VI nào 5 IV trade vs mình đi. Mình toàn pkm từ gen IV vác lên T.T mà còn chưa biết cách chuyển từ gen 5 lên 6 ntn. Có ai biết k chỉ mình luôn với ^^
Phải có Poke Tranfer trong Poke bank mới chuyển lên đc, nhưng đến cuối tháng 2 Poke bank mới ra bên US, đến lúc đó tui cũng full luôn cả Nation dex rồi, chưa kể hiện tại tui còn có Shiny Pikachu 6 IV biết Iron tail và 3 Starter HA egg move từ gen trước và vô số con hiếm nữa=))

Sửa lần cuối:

Yung

Nấm nhỏ
Phải có Poke Tranfer trong Poke bank mới chuyển lên đc, nhưng đến cuối tháng 2 Poke bank mới ra bên US, đến lúc đó tui cũng full luôn cả Nation dex rồi, chưa kể hiện tại tui còn có Shiny Pikachu 6 IV biết Iron tail và 3 Starter HA egg move từ gen trước và vô số con hiếm nữa=))
Bác có mấy con pokemon event như Victini, Mew, etc ko ?

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Nổ làm gì cho mệt(:|, lên GTS nó trade đầy đường, hên lắm đc vài tên Nhật cho mấy con đặc biệt thôi, Arceus chẳng hạn=))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN