Thảo luận Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Nóng xong không ăn được ngay rồi cũng thành nguội=))

Luật thi đấu vòng đầu sẽ thành single nhé!:)) Ko tag tủng gì nữa:))

ptanhkhoa

V.I.P Member
Ừm, do có một số vấn đề kỹ thuật khi kết nối tag nên ban tổ chức quyết định. Tạm thời bỏ phần thi này, riêng phần single vẫn diến ra bình thường :).

P/S : Các bạn nên nhanh chân đăng ký vì tối thứ 5 là hết hạn để tối thứ 6 ban tổ chức sẽ phân bảng. Cuộc thi vẫn diễn ra vào tối thứ 7 như bình thường.

Cyberhunter

V.I.P Member
Vấn đề kĩ thuật là anh em họp lại định tag, mà người cuối cùng ko bao giờ connect vào dc :)), sau nửa tiếng giằng co đã quyết định bỏ phần tag duel lolz
danh hiệu theo tớ nên đổi lại thành N-club Yugioh Champion >.<, cái cũ đọc thấy ngược ngược sao sao ấy =.=

pokemon gà

Nấm nhỏ
muốn thi lắm nhưng không có Wifi :(( cho mình biết thời gian đi để mình ra mấy quán Wifi mà đấu nhưng cũng hên xui lắm
yahoo:hao19111992
P/S: tự nhiên kiếm đc mạng Wifi 2 nấc ở nhà kế bên nên xài ké => ko lên yahoo đc khi đấu
friend code : 0560 2773 2941

tặg các bác caí save all card naỳ :">
http://www.mediafire.com/download.php?ikqdmnmmzyz

Phải nói update bài mới thật tuyệt :"D cái bọn plant h mạnh khíp SP sum ầm ầm =]] build plant + mí lá god card cứ gọi là vô đối ý :">

tình hình là vẫn chưa update banlist mới nhất, nên vẫn chơi dc nhìu trò bẩn thỉu chán :"D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Có lần thằng Arkarna sử dụng Dark Magician bị Yugi mắng hết mình vì tội ko tin tưởng vào bộ bài nhưng cuối cũng nó cũng có bị dead draw đâu. Chẳng qua anh YG chơi bẩn counter kiểu về graveyard rồi mà vẫn active thôi=))(Đấy còn chưa kể cái curtain chỉ cho người active dùng)

Annieslover

V.I.P Member
zzz tự nhiên cho syncho vào quá bựa nhất là con stardust ++ ..
Bộ cây giờ có chủ lực lại negate phép nên khỏe quá summon cũng dê

pokemon gà

Nấm nhỏ
con judgement dragon đúng bựa luôn sao không đua nó vào ban list
neos rainbow dragon mạnh ghê nhưng nhờ chờ fusion nó mà bữa nay thua thằng trên mạng :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN