Thảo luận Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Lúc nào đấu chả được lại còn phải theo kiểu thứ 7 thì đội B mới thi=.=

Cái này Post point lên thôi chứ có phải duel lấy vị trí vào bảng sau đâu mà...

Số của tui sao mà xui thế kia?? Làm sao mà kiếm được partner để đi đánh Tag Tourment trong Yugioh 5d' Story Mode đây!!! Chắc tui phải đánh đúng 10 lần nữa thì mới có thể kiếm được partner

tui là mem mới đang chơi bằng máy ds ai biết cách kết nối wifi khi chơi trò này chứ dạo này đánh với máy thắng miết chán rồi thì xin chỉ giùm

mình biết là cần mua usb wifi về rồi cắm usb vô máy tính có ADSL nhưng sau đó thì làm sao nữa xin chỉ với

tớ đang chơi đến đoạn nó bắt phải tìm 1 partner để tham gia tag duel tournament, di cả thành phố chẳng tìm thấy đứa nào cả T.T đi tiếp thế nào vậy ?

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Duel thắng 1 thằng là nó sẽ hỏi có muốn nó làm partner ko. Thằng nào cũng được nên tìm đứa nào hợp deck ấy...

thanks :D, thế mấy mình đánh thắng thằng nào 5 lần cũng unlock đc cpu duel ah`? hay chỉ có 1 số thằng nhất định mới unlock đc thôi?

theo như nguyên cái list đc cheat thì chắc thằng nào cũng được quá.
Đang lọ mọ rình mò kiếm lại deck và ba cái ID card tức muốn đập máy. Rình mò thấy chán mà ko núp được.

kiếm chỗ nào có wifi rồi search. kết nối xog là duel thôi, nếu cần thì add nick tớ ở trến đấy tớ chỉ cho

sao lúc chọn game nó loading xong rồi báo lỗi:rom loading failed
disk errcode =-81
please reset system
bạn nào chỉ mình cách khắc phục với
mình xài DSTT

À, sáng này tức quá đi qua cái vèo rồi. Vụ speed up này ức chế quá, xài bài bẫy nhiều vô kể. Chắc phải built riêng bộ jinzo chơi với tụi nó quá.

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
cheat cho supercard. Down về đổi đuôi .txt lại thành .scc (đã convert cheat rồi :good[1]:) đặt cùng folder với rom yugioh :xm0001:, rồi đặt tên lại cho giống với rom :sleep[1]:.
Vào game nó hiện cái bảng màu xanh :Daukiem:. Đó là các cheat. Mặc định là cheat off. Thích cái cheat nào thì nhấn a để chuyển từ off sang on :myemo0101:. Xong rồi thì nhấn b để chạy game tiếp.
Còn các cheat dùng select như cheat bài :em33:, thì khi chọn world championship xong thì ở ngoài màn hình nhấn select. Nó mới kích hoạt còn vào deck construction mà nhấn select thì cũng ko được đâu :myemo0133:.

Đính kèm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN