Nhập vai The Sim 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Seo nghe nói game này của 3DS mà

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Wood R4 1.15 nói dùng được mà mở lên seo trắng bệch

Karas

Nấm nhỏ
Seo nghe nói game này của 3DS mà

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Wood R4 1.15 nói dùng được mà mở lên seo trắng bệch
đây là bản cho DS, còn 3DS năm sau ra.

wood R41.15 mình down chơi bình thường mà.Mình chưa chơi thử game the sim lần nào nhưng vào game nhìn nhân vật xấu quá
mình chởi cả 3 bản sim 3 trên pc, xbox 360 và ds thì thấy chẳng phàn nàn gì về cả 3 bản, tuy trên ds xấu nhưng khá tiện dụng, pc thì khá hữu ích khi có nhiều bản cập nhật còn x360 thì thư giãn rất tốt và khá dễ chịu.

bạn chơi game nên chú trọng gameplay vì cái này mới là chủ đạo cho ds, còn muốn hình ảnh có thể đợi 3ds ra là được

mấy bác acekard2i chơi ngon lành 0có chơi được thì chơi 0 được vì cái adaptor bị hư có bác nào biết sửa hay cho em mượn sạc chứ ghiền sim 3 quá rồi em ở biên hòa đồng nai.spam một cách nghệ thuật\m/

Đã chơi được nhưng có những lỗi thật là khó chịu mình liệt kê ra các bạn nào thích thì load về mà test nhé ;))
Mỗi lần con sim đi ngủ thời gian khi chơi trên PC chạy cái vù 1 phát là tới 6h đúng không??? Trên DS thì khác các bạn nhé,bạn tua đi nhanh hơn thì con sim nó đi qua đi lại nhanh hơn thôi chứ thời gian nó lết chậm phát ớn luôn.Tưởng tượng cho sim 9h đi ngủ 6h dậy thì các bác phải đợi lâu lắc nó mới tua nhanh tới (nói tua nhanh chứ chậm rì :(( ).Sáng dậy con sim đi làm (cái công cụ tua qua nhanh có cũng như không) bạn tiếp tục ngồi bấm bụng đợi nó đi làm.Rất mất thời gian.Có thể đây là điểm trừ lớn nhất của con SIM 3 DS.
Công cụ mua item và xây dựng hơi phức tạp 1 tý nhưng có mấy chỗ rất bực mình,bạn sẽ khám phá ra sau khi thử game :((
Lồng tiếng hơi đơn điệu,nghe máy hát quá dở,nhạc radio có 2 3 bài nhưng cũng không đòi hỏi nhiều lắm so với game 128MB.
Cái điện thoại bị cắt hết chỗ mua pizza (tìm mòn con mắt)
1 điểm bùn cười là khi bạn tự xây nhà sau khi ra map thì cái nhà bạn tự xây được thay bằng cái nhà khác.Bạn mất cơ hội thấy nhà mình ở trên cao.
Xây nhà xong cũng không có mái :((
Tóm lại bản này thêm chức năng xây nhà khá tuyệt vời nhưng điểm khuyết quá lớn ghét nhất là cái thời gian qua nhanh.Bạn nào không đủ kiên nhẫn là bấm tắt máy liền.

Ớ, mình ngủ thời gian nhanh vùn vùn ko à, bạn chơi giả lập đi, NO$gba x2 thì ko sao chứ No$gba 2.6a bị như bạn nói đó ( nhưng dù gì mình cũng bị đi làm TG trôi chậm chưa từng thấy )

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
DSTT thì bạn phải decrypt nó ra mới chơi được, trong topic này có mấy cái bộ cập nhật YSMenu 6.42 hay bốn mấy đó, tải cái đó về có cái thư mục Extras trong đó, bên trong đó là eNDryptS Advanced 1.2.zip, giải nén cái này ra rồi chép rom của Sims 3 vào để kế bên, xong rồi chạy file eNDryptS Advanced.exe, chép rom lại vào thẻ là chơi được

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN