Thông báo: Tuyển Nwriter !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Bùn cho Nintendo nhểi.
Em cũng mún đăng ký "thi thử". Vì em online khá nhiều. Và cũng hay đi "mần" tin tức lắm. Nhưng hiện giờ đang làm mod 2 box, lại sắp có khả năng kiêm thêm 1 box nữa nên... ;)) (sorry vì spam)

Cho em hỏi là còn tuyển ko? Có chấp nhận bài thi bằng tiếng Anh ko? Em đảm bảo là bài đó của và bạn em, chưa post ở đâu. Nếu phải dịch thì cho em thời gian dịch được ko?

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Bài thi bằng tiếng Anh không được chấp nhận em à. Em có thể dịch sang tiếng Việt để nộp bài nếu muốn, và nếu em có thể bảo đảm được việc dịch này trong thời gian tới thì được

Cyberhunter

V.I.P Member
Tuyển vô hạn bạn à, bài tiếng Việt, 4rum việt mà, bạn là người việt mà viết bài tiếng Anh làm gì :), đừng lấy của người khác nhé :), chúc bạn dc tuyển :)

Thế cho em hỏi quyền lợi, quyền hạn và nghĩa vụ của nWriter. Và em có thể xin sự giúp đỡ của các nWriter khác ko? Nếu có thì post ở đâu? Chứ viết walkthrough một mình thì mệt và lâu lắm.

Cyberhunter

V.I.P Member
Tớ là người ngoài nhưng cũng nghe nói về nWriter thì cập nhật tin tức về các game sắp ra, viết review, preview, faqs,vvv. Giúp đỡ thì bạn nhờ ai trong 4rum cũng dc mà, xin nick chat rồi lên Yahoo trò chuyện thôi :). Còn quyền lợi (bạn quan tâm cái này à?!?;))) thì mình ko biết.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cho tớ tham gia với nhé,tớ sẽ cố gắng viết nhiều.Văn tớ khá phết mà cũng "chăm online" lắm(cả tuần).Nếu được tham gia tớ sẽ viết nhiều review nhé.Vốn là thành viên có tiếng bên game4v,gamevn,gamethu đó :D.Ai mò được tên có thưởng:-".

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Thế cho em hỏi quyền lợi, quyền hạn và nghĩa vụ của nWriter. Và em có thể xin sự giúp đỡ của các nWriter khác ko? Nếu có thì post ở đâu? Chứ viết walkthrough một mình thì mệt và lâu lắm.
Nwriter là danh hiệu của một nhóm thành viên đặc biệt.

Nhiệm vụ củ các mem Nwriter vô cùng đơn giản: viết bài, thu thập tin tức cho forum chúng ta.

Phạm vi của bài viết là tất cả những gì liên quan đến Nintendo. Về thể loại thì gồm có tin tức, review, faq là chủ yếu.

Khi là 1 Nwriter thì ít nhất 1 tuần phải có 1 bài viết (trong các thể loại liệt kê ở trên); đương nhiên sẽ không chấp nhận những tin quá ngắn (chỉ 1, 2 dòng). Nếu là những bài dài như faq thì có thể kéo dài thời hạn (tùy độ dài của bài). Nhớ thông báo những gì mình dự định sẽ viết trong thời gian tới để tránh hiện tượng nhìu người cùng viết một bài (hok áp dụng vời tin tức và những game quá hot). Nếu bận chuyện không thể thực hiện công tác trong một thời gian thì phải báo cho anh em còn biết.
Cái sau khi nào bạn đc set Nw khắc biết mà yên tâm rằng luôn có anh em :-"

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ Miles Edgeworth: Nếu bạn muốn tham gia thì cứ làm bài test thử đi. nWriter xét duyệt dựa trên bài viết của bạn thi vào chứ không chỉ là đăng ký thôi đâu bạn :)

Hiện tại nhóm nWriter cần thêm khoảng 2 bạn viết bài cho lĩnh vực review và 1 bạn về news. Nếu có thể sẽ cần thêm 1 FAQ. Hy vọng mọi người tham gia nhiệt tình để góp phần xây dựng nClub chúng ta :)

em đăng kí 1 chân vì thấy mình vô dụng chẳng có ích gì ở đây đâm ra chán ghét bản thân , mún giúp forum phát triển hơn . thời gian rảnh nên onlien nhìu lém , văn trong lớp toàn điểm khá thui , còn về nintendo em là 1 fan cuồng nhiệt từ nhỏ , hỉu khá về nintendo, năng động nhất lớp -->xóm nữa
em có thể làm 1 bài về wii do em viết được hok anh bảo

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Rất hoan nghênh việc bạn có ý định gia nhập Nwrite. Đương nhiên bạn có viết bài về wii rùi. Mình còn hoan nghênh nữa là khác. Mong sớm nhận được bài viết của bạn. ^^

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Thiệt tình, mình vẫn chưa hiểu lắm về cuộc thi này, Bảo có thể giải thích kĩ hơn không? Hơn nữa, từ ngày 18/6/2008 mình mới có thể online thường xuyên cơ.

Unicorn9x

Nấm nhỏ
lớp 9 thi tốt nghiệp cho xong đi ham hố làm giề!=,=
mọi người yên tâm là mai mốt lỡ mà nintendo nó có qua đây mua web mình thì tha hồ lương lậu! mỗi tháng chắc tiền cũng cỡ bằng đĩa game wii gốc àh:))
hưởng các quyền lợi như dc chơi game chùa được tặng máy game chùa vân vân và vân vân...=))
=> thì tương lai=,=

viking3

Nấm bình thường
lớp 9 thi tốt nghiệp cho xong đi ham hố làm giề!=,=
mọi người yên tâm là mai mốt lỡ mà nintendo nó có qua đây mua web mình thì tha hồ lương lậu! mỗi tháng chắc tiền cũng cỡ bằng đĩa game wii gốc àh:))
hưởng các quyền lợi như dc chơi game chùa được tặng máy game chùa vân vân và vân vân...=))
=> thì tương lai=,=
Bác ơi tưởng tượng ít thoai, chứ tưởng tượng nữa không khéo Nintendo cho bác về làm việc với Shigeru Miyamoto, cùng phụ trách phần ý tưởng game thì..... sướng :-"

@ Miles Edgeworth: Nếu bạn muốn tham gia thì cứ làm bài test thử đi. nWriter xét duyệt dựa trên bài viết của bạn thi vào chứ không chỉ là đăng ký thôi đâu bạn :)

Hiện tại nhóm nWriter cần thêm khoảng 2 bạn viết bài cho lĩnh vực review và 1 bạn về news. Nếu có thể sẽ cần thêm 1 FAQ. Hy vọng mọi người tham gia nhiệt tình để góp phần xây dựng nClub chúng ta :)
Thank anh Bảo,đang mất nick Miles đây :|.Nếu em viết bài và ghi chú là của Miles viết được không ?News là dạng tin xem sắp ra cái gì hả anh ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN