Tin tức Pokemon Platinum sắp ra mắt

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Abra chưa down thử nhưng bạn thử dùng chức năng down flv của IDM xem. Abra vẫn xài để tải mấy video kiểu này. ^^

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Anh Abra ơi, toàn tiếng Nhật thế này em chả hiểu gì hết! :em25:
Có cách nào chuyển sang English ko anh?
trang này là trang chủ bên Nhật nên ko có tiếng anh
các mục đc chia rất rõ ràng dễ nhìn bạn mò tý là ra ngay :em36:
@abra: cái trailer này ko phải định dạng flv TT_TT ,hình như là file flash nhưng chả biết đuôi gì. Mấy cái trang chủ quái thật ko cho mọi người down trailer :-L

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
UH! Phim đẹp mà hok down được. Chỉ tìm được 1 bản chắc do người ta quay lại màn hình trên youtube thui nên hok rõ, đẹp long lanh nhưa coi từ trang chủ. Chắc phải chờ mấy trang lớn như IGN hay Gametrailers cập nhật quá.

Bản bên youtube nè.

[YOUTUBE]sITAcrhT-AA[/YOUTUBE]​

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
ehhe đẹp wá mình cũng iu thcíh PKM từ bản yelow mà chơi riết tới bản R&S&E là mình bị đuối ùi, rùi ra tiếp D/P cũng chơi thử mà chơi chưa tới đâu hết ,nay là P hehe nhiều wá.Có lẽ là lớn rùi độ mê thích PKM giảm đi hehe để xem bản này ra sao lại test thử hhehhe
àh có bnạ bỏi 4800yen là nhiêu vnd
1yen=157vnd 4800yen=753600vnd ehheh

Thì "Dạy con từ thuở còn thơ - Dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về", truyền cho vợ con niềm đam mê Pokemon luôn anh. :em36:

espeon

V.I.P Member
Đến lúc anh có vợ con chắc Pokemon ra đến gen 7 8 gì đấy và gần 1000 pokemon :-?

Cứ quảng cáo Pt tiếng Nhật thế này, chắc phải nửa năm nữa mới có Eng :-<

Hiz,ko biết bao h mới ra gen 5th đây,h cứ mỗi lần ra gen mới là ra console mới,như red/blue thì GBPocket,G/S/C thì GBColor,R/S/E/FR/LG thì GBA,tới D/P/Pl thì là DS...chờ nó ra gen mới + console mới thì để dành $ mà hốt luôn :em33:
Cái Platinum ko biết có bao nhiu new pkm,ko biết > hay = 5 nhỉ :em04:
Còn mỗi gen ra cỡ đó pkm thì cũng đc rồi,tớ cứ nghĩ tới việc sáng tạo từng coi với đặt tên cho nó cũng đủ chết rồi :em25:,với nhiu` wá bắt ko hết :em22:

tại sao người ta không đổi mới cách thức chơi đi nhỉ ? Cách chơi vẫn như bình thường nhưng tới lúc chiến đấu thì sẽ theo thể loại song đấu chúng ta sẽ điều khiển chính chú pkm của mình chiến đấu :D chúng ta có thể gán những chiêu thức vào các nút và chỉ việc sử dụng thôi vậy có phải hay hơn ko :D em nghĩ vậy thôi chứ cũng chẳng có ai làm như vậy đâu nhỉ

tại sao người ta không đổi mới cách thức chơi đi nhỉ ? Cách chơi vẫn như bình thường nhưng tới lúc chiến đấu thì sẽ theo thể loại song đấu chúng ta sẽ điều khiển chính chú pkm của mình chiến đấu :D chúng ta có thể gán những chiêu thức vào các nút và chỉ việc sử dụng thôi vậy có phải hay hơn ko :D em nghĩ vậy thôi chứ cũng chẳng có ai làm như vậy đâu nhỉ
Gán nút ah`,hơi khó đó,1 team có 6 pkm,mỗi pkm có 4 skill,nhớ đc nh mà cũng nhức đầu,với lại từ lúc pkm mới ra tớ gen 4th bây h thì cách chơi vẫn zậy thôi,ai cũng trung thành rồi,thay đổi thì chả giống như pkm nữa :em11:

Gán nút ah`,hơi khó đó,1 team có 6 pkm,mỗi pkm có 4 skill,nhớ đc nh mà cũng nhức đầu,với lại từ lúc pkm mới ra tớ gen 4th bây h thì cách chơi vẫn zậy thôi,ai cũng trung thành rồi,thay đổi thì chả giống như pkm nữa :em11:
nếu mà chơi như vậy thì chúng ta sẽ không còn phụ thuộc vào lv của pkm nữa vì thường thì con nào lv cao hơn thì sẽ thắng. Đúng hok :clap2[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN