HN (Toàn Quốc) Bán 3DS XL Luigi Limited Edition

Cửa hàng game Nintendo nShop

change_me89

Nấm nhỏ
Máy Luigi giá cơ bản đã ko bằng 3ds thường rồi, máy này còn bị ban Eshop nữa, b đề giá đó xem chừng ko bay nổi
Ko bằng 3ds thường nào vậy bạn? Giá cơ bản của 3DS thường là bao nhiêu mà ko bằng vậy? Nó bị Ban thì nó vẫn có cái giá của nó, nó vẫn chơi game được mà nhỉ? Đã đăng bán máy này, người mua chịu mua máy là phải chấp nhận ko lên eshop rồi.

P/S: Trước mình cũng bán 1 máy y vậy kèm 1 game BD:FF mới toanh + 1 bóp đựng Hori xịn mới dám để giá 4tr. Bạn trên ghi 3tr7 là giá rổ để cho mấy bạn trả giá xuống là đúng rồi. Mình ko mua nên cũng chẳng hứng thú trả giá ^^

t0mahawk

Nấm nhỏ
3 triệu

Luigi limited này forum có 3 người bán rồi, giá chỉ 3tr5, ban eshop rồi thì bớt tiếp, mua về ko chơi được digital, không DLC, không update các game cần thiết được

Sửa lần cuối:
3 triệu

Luigi limited này forum có 3 người bán rồi, giá chỉ 3tr5, ban eshop rồi thì bớt tiếp, mua về ko chơi được digital, không DLC, không update các game cần thiết được
còn hog chơi dc onl nữa.. hum bữa nshop cũng bán 3ds xl limited luigi như này 96% full box eshop bt mà chỉ có 2,9tr

Xin lỗi mình nhầm. Ý mình là 3ds xl thường giá 200$, trong khi bản luigi chỉ 180$, chưa kể việc bị ban eshop nữa
Mình ko có ý dìm hàng, mình chỉ muốn nhắc nhở b về vấn đề đặt giá cho dễ bay thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN