Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0

kamai91

Nấm nhỏ
Bạn coi thử #1 có phải trò này ko? Elebits 2: Adventures of Kai & Zero, tại lâu ko chơi nhưng nhớ mang máng là có cái xe mới vô thì phải. :D
chính xác rùi :D thanks bạn nhiều lắm
#3: dragon quest 9, thoải mái lựa equiment cho cả 4 character
:3 hà hà ~ DQ , mình có góp tay vào phần design game nhưng bản nào thì bí mật :)) mặc dù vậy nhưng chưa chơi DQ bao giờ :))

HOANS

Nấm nhỏ
:-/ Mình chơi đến Total Adventures:77 mà vẫn không thể sử dụng được Discover a Magnagate

Trong clip hướng dẫn có 4 lựa chọn cho Discover a Magnagate nhưng của mình chỉ có mỗi kính lúp và ?Help. Không biết phải làm cách nào để có đủ 4 nút và sử dụng được tính năng Discover a Magnagate?

milu2013

Nấm nhỏ
Hix ai có link cho mình xin nhé kím lại toppic cũ thì link hư hết mà lên web romulation thì link củng hư lun ai có thì giúp mình nhé tks mọi người nhìu

gameboybin

Nấm nhỏ
Nds thì chắc chắn ko chơi được luôn, vì băng ko vừa mà nếu giả lập thì ko 3d được. Máy tính thì chưa có phần mềm nào chạy được game 3ds cả=> ko được bạn ạ

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Bạn này chắc giỏi toán lắm nhỉ, n lớn hơn 3 thật nhưng 3DS là 3n lận :))

Còn trên PC giờ chỉ có bộ development kit mới chơi được game 3DS thôi, mà giá bộ này gần 4k đô, nếu bạn có làm phát triển game thì có thể hỏi mua Nintendo với giá ~$300

nh0xnicky

Nấm nhỏ
bán làm gì giờ có dc nhiu đâu để lại chơi đi bác ơi , sau này mua thêm 3ds kết nối với dsi , để trade pokemon chẳng hạn

Tóm lại ^^:
+ Giả lập 3ds trên ds => NEVER :)) vì sự chênh lệch về phần cứng, bạn ko thể dùng ps2 để chơi game ps3 ;))
+Giả lập 3ds trên PC => CHẮC CHẮN CÓ ! Nhưng vấn đề ở đây là THỜI GIAN.
Xong !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN