Xét nghiệm thử nhóm máu của anh em nintendovn qua trắc nghiệm câu hỏi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thuộc nhóm máu nào ...

• Số thành viên bình chọn
    23

lee.nhan

Nấm nhỏ
Lang thang các forum thấy bên blogtruyen quản cáo công nghệ kĩ thuật tiên tiến nhất xet nghiêm các nhóm máu của bạn không mất một giọt máu nào mà vẫn nắm rõ nhóm máu của mình qua bài trắc nghiệm sau.

Mình đã thử xét nghiệm rồi mà không dám chắc là chính xác 100% ... nên đem lên MR xét nghiêm thử xem các mem MR có đúng nhóm máu của mình thay không ...

Nếu kết quả này chính xác và chỉ sai số 1/100 thì công nghệ này sẽ thay thế cho các công nghệ xét nghiêm máu lạc hậu của các bệnh viện hiên tại ở VN ^^

Vui là chính nha bạn ... đừng chém quá là được ... không thích thì bạn có thể đi topic khác ... đừng nên spam vớ vẫn là được ...

Sơ Lược :

Bạn thắc mắc về nhóm máu của bạn? Bạn sợ mất máu, sợ đau khi đi thử máu. Sao bạn không tham gia vào khoa xét nghiệm máu hàng đầu của BlogTruyen.Com do đội ngũ Ban Quản Trị Blog mời các bác sĩ hàng đầu từ Thế Giới với đội ngũ kỹ thuật viên cùng các dụng cụ khoa học kỹ thuật tiên tiến. Đảm bảo bạn không mất một giọt máu nào mà vẫn nắm rõ nhóm máu của mình qua bài trắc nghiệm sau. Còn bạn hỏi Máy nhóm máu gì chính Máy còn không biết bởi vì Máy Tính thì làm gì có máu :))

Nguồn : http://home.blogtruyen.com/2010/06/bi-mat-cac-nhom-mau.html#ixzz19NVFGocz

bạn đã đọc được tới đây thì cũng nên thank chủ topic chứ nhỡ ^^ ... giởn thui ... up phụ mình là vui rồi ... thk bạn đã tham gia cuộc xét nghiệm máu

thk BQT blogtruyen đã cho phép em post bài sang forum khác ... thk admin MR đã tạo khu vui chơi lành mạnh cho anh em MR

seraphthien

Nấm nhỏ
xét nghiệm rùi nhóm máu AB , ai học y thì năm t2 có TH sinh lý là tự xét nghiệm nhóm máu mình lun. nhóm máu AB là sướng nhất :myemo0111:
p/s : người VN tỉ lê các nhóm máu là A :20% , B : 28% , AB : 4% , O : 48% .

lee.nhan

Nấm nhỏ
Đúng là không đỡ đc mấy bác nhóm máu O>:)
Hình như bác nhóm A của mình nói câu: "Trong sáng gì mà đòi ngực bự,thằng điên!"
Đúng là chuẩn ko cần chỉnh>:)
trong sáng quá ... thấy cả ngực bự luôn ... bó tay mấy bác nhóm O

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Ơ, thế nhóm D đâu rồi :|?
nhóm máu D là nhóm O đó bác ... mấy nhóm A B AB cũng có D nhung it hơn bác O

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN