Dàn trận Yu-Gi-Oh! 5Ds World Championship 2010 Reverse of Arcadia

Cửa hàng game Nintendo nShop

game này mới ra làm gì có cheat, muốn cheat bạn phải chơi trên giả lập, nhập số code rồi convert file sav của bạn rồi bỏ vào thẻ mới có cheat

nếu dùng R4 bạn phải dùng YS và phải patch game , cách patch trên trang đầu đó
Bạn ơi. chắc là nhầm lẫn rồi. Game này đã có cheat. Nhưng ko bít vì sao mà nó ko vào.Mình dùng R4i chứ ko phải R4. Mình tải rom ở trang đầu của bạn dark_pearl .Mà mấy bạn trả lời giúp mấy câu này đi
Mình dùng R4i nên có hai vấn đề cần hỏi:
1.Tại sao game bị đứng khi dueling vậy (hình như là lúc tiêu diệt quái vật). Vậy game đã patch chưa.
2.Tại sao mình bỏ cheat vào thư mục R4imenu mà vào máy lại ko có cheat. Mình phải làm sao đây?
Cầu mong các bạn giúp mình

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bên romulation thấy có bản U rồi đó, nhưng mà bỏ vào DSi hệ Japan nó vẫn ra tiếng Nhật :em39::em39::em39:

Đề nghị mọi người đăng ký Friend code của trò này để còn giao lưu nhá

Của "mình" là (chắc anh già nhất ở đây rồi...khà khà...tất nhiên chỉ là thi đấu chứ không chat chit gì nên tuổi không quan trọng): 7087-0927-9439-6000

Đấu Wi-Fi lên được đẳng cấp "Spirit Holder" thôi, còn phải cố gắng nhiều. Nếu ai chơi online khi có dịp thì thi đấu giao lưu cho vui.

ansonhai

Thành viên lâu năm
Những ai xài DSi J thì thử dùng mấy cái cheat code chỉnh ngôn ngữ này xem sao, của elixirdream bên gbatemp.net đó.
Game ID của bản J: BYXJ/7714277F

:Language Codes

::Japanaese
220CDF31 00000000

::English
220CDF31 00000001

::German
220CDF31 00000002

::French
220CDF31 00000003

::Italian
220CDF31 00000004

::Spanish
220CDF31 00000005

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cái cheat này dùng thế nào vậy? Mình chạy game trên no$gba, add cheat vào rồi convert save bỏ vào DSi nó vẫn ra tiếng Nhật hà

ansonhai

Thành viên lâu năm
Language codes có lẽ không có tác động gì đến file save, mỗi lần load game phải bật nó lên trước mới được.

Hơn nữa đấy là cheat cho bản J chứ không phải U, với game ID của bản J là: BYXJ/7714277F.

Bạn có thể thử download cheat database mới nhất cho flashcard của bạn ở đây:http://cheats.gbatemp.net/Temp/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thanks, nhưng mà không cần nữa, mình tải AKAIO 1.6 về fix được rồi, nhưng mà sao lúc đấu bài nó cứ giật giật thế nào ấy nhỉ?

Tớ thử chép vào rồi cũng hiên lên giao diện như thế mừng hú hồn luôn nhưng vào game ( bất cứ game gì cũng đều hiện lên loading và tịt) B:(( Hận đời quá, có cách gì khắc phục không bạn?
( chanhgia up root của bạn dùm mình được không? Cám ơn bạn nhìu)

Tớ thử chép vào rồi cũng hiên lên giao diện như thế mừng hú hồn luôn nhưng vào game ( bất cứ game gì cũng đều hiện lên loading và tịt) B:(( Hận đời quá, có cách gì khắc phục không bạn?
( chanhgia up root của bạn dùm mình được không? Cám ơn bạn nhìu)
Đây là 1 FW mới rất tốt chạy được nhiều game mới. Bạn bị lỗi như thế ko phải do FW mà do thẻ chưa nhận đủ dữ liệu từ FW. Bạn nên format thẻ và cài lại FW này vào theo hướng dẫn trong topic http://nintendovn.com/forum/showthread.php?t=10993 đảm bảo sẽ được:em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN