Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

Máy mình là DS Lite dùng R4i , sao down game này về đến lúc new game chọn slot save thì bị đứng ? Có cách nào chơi đc game này ko vậy các bạn

nintendo ds

Nấm bình thường
Cho mình hỏi tí, sau khi Browser đánh xong con chó hộp trên bãi biển thì đi đâu nữa? Ai giúp mình với:-??

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

Ko ai giúp mình à?:em25:

gameboy89

V.I.P Member
Cho mình hỏi tí, sau khi Browser đánh xong con chó hộp trên bãi biển thì đi đâu nữa? Ai giúp mình với:-??
---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------
Ko ai giúp mình à?:em25:
Hok nhầm thì đi đến cái chỗ có vòi nước phun ra, rùi cho Bowser vào uống nước :)>-

nintendo ds

Nấm bình thường
Các bạn ơi, cho mình hỏi tí.:D Game này mình đã chơi dến boss cuối rồi:em24:, nhưng khó quá:em25:, sau khi đẩy được cái con "sao đen" ra khỏi Dark Bowser rồi thì cố thế nào cũng không hút được nó vào bụng:((. Vậy làm thế nào để hút được nó đây?:-?? Có cần làm gì trước đó không? :-??

thientai99x

Nấm nhỏ
Các bạn ơi, cho mình hỏi tí.:D Game này mình đã chơi dến boss cuối rồi:em24:, nhưng khó quá:em25:, sau khi đẩy được cái con "sao đen" ra khỏi Dark Bowser rồi thì cố thế nào cũng không hút được nó vào bụng:((. Vậy làm thế nào để hút được nó đây?:-?? Có cần làm gì trước đó không? :-??
ấn nút X thật nhanh, hút nó vào bụng Bowser.dùng Mario Luigi đánh, nút trên DS lite bấm hơi khó, trên dSi nút bấm dễ hơn :D

Em vừa mới kiếm được cái chiêu falling star:1a:
Sao trong cái special attack của Mario và luigi còn thiếu một cái sau fall star:Dry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN