Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

ai cho hỏi với
tui vào đc game rùi nhưng đến cái đoạn ông già nấm hướng dẫn Mario tập nhảy vào đầu Bowser thì ko chuyển tiếp mà nó cứ cho nhảy mãi ko dừng
trong khi lên mạng xem hướng dẫn thấy khi ông già nấm hướng dẫn Mario nhảy thì nó sẽ ngắt nhip để chỉ từng tí một
tôi dùng giả lập No$GBA 2.6 của poke-mega nên mọi ng chỉ đáp hộ

gameboy89

V.I.P Member
Mọi ng` bít đoạn điều khiển Bowser đến chiếm lại lâu đài bị thằng đĩa bay chuốc thức ăn, qua đc đoạn đó rùi, thì hok tìm đc đường nữa :-?? tìm đc mấy cái cửa thì lại hok bít cách mở vào trong :|, ai qua rùi giúp bạn fat' :D

seo mình chơi tới đoạn con browser uống nước vào bụng cho Mario và Lugi đánh mấy con mực thì không biết đi tiếp như thế nào

gameboy89

V.I.P Member
seo mình chơi tới đoạn con browser uống nước vào bụng cho Mario và Lugi đánh mấy con mực thì không biết đi tiếp như thế nào
Đoạn này phải dùng mario đi hết trong bụng nó đi, mấy đoạn cần uống nước để bơi đó, sau đi thẳng lên trên là đi đc đó :D

Đang bí đoạn ở lâu đài bowser :|

chuẩn ko cần chỉnh chạy ngon lắm bạn ạ nên up cái acekard 2i thành phantom ^^ vì mình dùng DSi 1.4 mà chơi ngon lành
@aliviss, xin loi, danh tieng Viet ko duoc, ko biet tai sao?
lam on chi minh voi, may minh giong may ban,DSi 1.4, cai AK2i thanh phantom roi, nhung lam sao path cai game nay, minh ko ranh, chua bao gio lam, voi lai moi tap tanh choi game, nen ko hieu ti teo gi het, co the giup minh ko, neu giup, lam on chi ro gium tung buoc, cam on nhieu lam, minh rat muon choi game nay

keubibo

Nấm nhỏ
Vẫn ko có giải pháp nào cho R4 sao? Mình dùng YSMenu cũng chỉ vào đến đoạn chọn file save là đứng hình :(
Mình dạo một vòng tìm đc cách này chạy trên R4, nhưng vì thẻ SD full chưa có điều kiện test nên k biết có dùng đc hay k, bạn test thử xem sao nhé

Dùng DSTT v1.17a12 YSmenu For R4 Original Users [Updated 2010/03/03] => bản mới YSmenu dành cho R4 gốc (fw v1.18, không clone)
Download ở đây nha rồi cài vô :
http://www.mediafire.com/download.php?wnmqtznmijt

Use the (U) rom of mario and luigi BIS - Chỉ sử dụng bản ROM M&L BIS (U)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN