Giới thiệu -Thảo luận - Sử dụng giả lập No$GBA của NDS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trùi ui, chơi Megaman Starforce 3 không được mấy pro ơi. Dùng cái no$GBA 2.6a thì nó kêu là "Could not access the data. Turn of the power and reinsert the Game Card.", dùng cái desmume thì lúc đấu với bọn virus thì chỉ thấy màn hình trên đen thui, chỉ có hiện máu thui à. Giờ phải làm sao đây mấy pro

Megazero

Nấm nhỏ
Trùi ui, chơi Megaman Starforce 3 không được mấy pro ơi. Dùng cái no$GBA 2.6a thì nó kêu là "Could not access the data. Turn of the power and reinsert the Game Card.", dùng cái desmume thì lúc đấu với bọn virus thì chỉ thấy màn hình trên đen thui, chỉ có hiện máu thui à. Giờ phải làm sao đây mấy pro
Bạn xem lại xem, No$ chạy được mà? Mình cùng No$2.6a chạy ổn. Bạn thử down lại firmware xem có được kô

Cần sự giúp đỡ về No&gba 6a

Mình giả lập bằng No&gba 6a chơi Harry potter 6 - 1/5 blood prince nhưng vào game nó báo lỗi sau :
Unknown save date
the save date could not be accessed, plzz turn the power off and reinsert the ds card.
Delete

Mình chơi Disgaea ds bằng No$gba 2.6a thường hay xuất hiện những vệt màu đen trên màn hình có ai biết chỉnh làm sao để không bị lỗi đó không ?

Chơi game trên giả lập đến lúc chơi trên máy thật thì file save có còn dùng được ko?
Chắc là được phải không?
Các file save chơi trên gba thử với vba thì thấy ko chạy nên hỏi lại........

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cả hai luôn, từ DS vào PC hay PC vào DS đều được, chỉ cần chọn đúng loại file cần chuyển thôi

ai up cho em No$gba 2.6a bản tiếng anh với ... tải mấy cái trên mạng toàn là bản tiếng pháp.... dzù down game bản tiếng anh mà cứ hiện tiếng dzì dzì ko T.T

gameboy89

V.I.P Member
Uppppppppppppppppp link dùm với....
NO$GBA.2.6a
Mã:
[url]http://www.mediafire.com/?ifjoznjwnta[/url]
[URL="http://www.nintendodsemulators.com/download/NO$GBA.2.6a.zip"]Link dự phòng[/URL]
Vừa test soft này load game blue dragon 2 thì hok thể vào game đc :(, cái DeSmuME thì load đc nhưng nó lại hok load đc save của DS, chán :(

Đã đọc đến đây nhưng trong topic này có 1 lỗi vẫn chưa có cách khắc phục rõ ràng.

mình đã down tổng cộng 3 version là 2.6: 2.6a, no$gba-w

cuối cùng thì bản nào cũng lỗi này

trong này có 2 câu giải đáp là ram yếu, khởi động lại máy.

xin thưa, vẫn ko khắc phục dc lỗi :happy[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN