Bạn đang sở hữu loại máy nào của nintendo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn đang sở hữu loại máy nào của Nintendo

• Không có máy nào cả ( chơi bằng giả lập ... )

Bình chọn: 30 8.2%
  • Nes ( Điện tử băng )

Bình chọn: 50 13.7%
  • Super Nintendo ( Snes )

Bình chọn: 28 7.7%
  • Nintendo 64 (N64)

Bình chọn: 16 4.4%
  • GameCube

Bình chọn: 17 4.6%
  • Wii

Bình chọn: 88 24.0%
  • GB, GBA

Bình chọn: 101 27.6%
  • DS Fat

Bình chọn: 23 6.3%
  • DS Lite

Bình chọn: 205 56.0%
  • DSi

Bình chọn: 83 22.7%

• Số thành viên bình chọn
    366
GBA màu trắng ( mới bán, để lâu bám bụi tội lắm )
GB Advance SP màu đỏ
DS lite màu trắng + R4
DSi blue version + ACEkard 2i + pokémon SS
Wii màu trắng + khoảng 60~70 đĩa
3DS blue version + SSF 3D + SWC + ACEkard 2i
PS2 ( bán đc mấy năm rùi, giờ tồn kho wá trời đĩa mà rao bán 5s mãi hok thấy ai mua :( )
PSP slim 2000
Xbox 360
Ipad2 wifi 64G
Mình cũng hok chơi game nhiều nên cũng hok rõ nhưng cả Nintendo và Sony mình đều thích, Nin có pokemon còn Sony có GOW, cái nào cũng hay, nhưng Nintendo thì nhiều trò chơi hoài hok chán hơn :xm0006:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
GB Advance SP màu đỏ
DS lite màu trắng + R4
PS2 ( bán đc mấy năm rùi, giờ tồn kho wá trời đĩa mà rao bán 5s mãi hok thấy ai mua :( )
PSP slim 2000
Xbox 360
Ipad2 wifi 64G
Mình cũng hok chơi game nhiều nên cũng hok rõ nhưng cả Nintendo và Sony mình đều thích, Nin có pokemon còn Sony có GOW, cái nào cũng hay, nhưng Nintendo thì nhiều trò chơi hoài hok chán hơn :xm0006:
giàu quá,chĩ thiếu mỗi cái dsi xl mà thôi:myemo0136:

hieu

Nấm nhỏ
GB Advance SP màu đỏ
DS lite màu trắng + R4
PSP slim 2000
Xbox 360
Ipad2 wifi 64G
nhìn phát thèm, thêm cây ip4 và PS3 nữa là đẹp :myemo0111:

conternecticus

Nấm nhỏ
Nintendo dc cái game hay và chơi sáng tạo, điển hình: Wii và DS :)) Sony thì đồ họa đẹp, game cũng hay nhưng cách chơi ko sáng tạo bằng ;)

Nhìn đám quân của Biyu mà phát thèm :myemo0111: chả bù với mình có mỗi DS Lite và GBA SP:sorry[1]:

@SkyDragon : thíu nhìu thứ lắm đó e :( với lại hok fải c mua hết đâu, chủ yếu là đc tặng thui, hihi. Dsi xl màn hình rộng hơn nhưng mà giống con trai wá àh, bự bự, c thích Dsi hơn :x hihi, nhỏ xinh, nhìu màu dthương mà camera đẹp hơn 3DS lun :em06: thích nhất là Dsi !!
@hieu : Ip4 mắc wá :( với lại B có Ipad , Ipod rùi nên cũng hok mua nữa .. PS3 chỉ có một số trò B thích thui, ít xỉn àh, mua tốn tiền lắm , hihi, nên chỉ wa bạn chơi ké GOW, RE , Ninja Gaiden thui chứ hok có mua :em33:
@conternecticus : hiih, đúng đúng, nhưng mà game Sony thường cốt truyện gắn với thực tế, truyền thuyết, lịch sử, B cũng thích lắm , chơi xong biết đc thêm nhiều thứ :x Nhưng NIntendo thì gắn bó hơn, từ hồi còn nhỏ xíu chơi bắn vịt bắn đĩa cơ :em02: xong lại thêm nhìu film nữa :xm0006: Pokemon, Digimon, ... :em26:

conternecticus

Nấm nhỏ
@conternecticus : hiih, đúng đúng, nhưng mà game Sony thường cốt truyện gắn với thực tế, truyền thuyết, lịch sử, B cũng thích lắm , chơi xong biết đc thêm nhiều thứ :x Nhưng NIntendo thì gắn bó hơn, từ hồi còn nhỏ xíu chơi bắn vịt bắn đĩa cơ :em02: xong lại thêm nhìu film nữa :xm0006: Pokemon, Digimon, ... :em26:
Cứ gọi mình là Cont dc ròi :) Nintendo xưa giờ chưa bao h làm gamers thất vọng, chỉ toàn làm tê tay game thủ vì bấm máy mà thoy :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN