Arceus ??

Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow

Thành viên lâu năm
Garchomp+Tyranitar thì cứ gọi là tiểu đội sát thủ ...Đã chơi Garchomp thì cũng chả thằng nào dại mà ko chơi nốt Tyranitar
Weavile kill all :"> trừ khi chơi Scarfed :))
Nhưng cũng tại mấy thằng đó mà Garchomp bị ban đấy =))
Chơi thế hax lắm. dễ bị ngừoi khác chửi :))

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Mấy bản nữa là sao,gen 5 à :))
Gen 5 may ra nó ra thêm 1 đống siêu nhân nữa thì Garchomp hết hạn bóc lịch trên Uber =))=))

Weavile kill all trừ khi chơi Scarfed
Nhưng cũng tại mấy thằng đó mà Garchomp bị ban đấy
Chơi thế hax lắm. dễ bị ngừoi khác chửi
Nó mà miss 1 phát thì ôm hận cả đời, mà chơi kiểu đấy lúc nào cũng phải cho 1 slot cho 1 em sẵn sàng kill Garchomp :em19::em19::em19:

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Gen 5 may ra nó ra thêm 1 đống siêu nhân nữa thì Garchomp hết hạn bóc lịch trên Uber =))=))

Nó mà miss 1 phát thì ôm hận cả đời, mà chơi kiểu đấy lúc nào cũng phải cho 1 slot cho 1 em sẵn sàng kill Garchomp :em19::em19::em19:
Garchomp ít người xài Dragon Rush lắm,toàn Earthquake với Stone Edge.À mà ít có khả năng có gen 5 lắm vì Arceus là god rồi.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Nó mà miss 1 phát thì ôm hận cả đời, mà chơi kiểu đấy lúc nào cũng phải cho 1 slot cho 1 em sẵn sàng kill Garchomp
Thì bởi vậy nên mấy đứa xài Tyranitar + Garchomp dễ bị chửi, đã vậy có đứa còn gắn thêm Brightpowder mà 8-> Chả trách Garchomp bị ban :))
Nhưng lên Uber thì Garchomp hết đất dụng võ :))
Cũng ko hẳn, mấy con counter dc Garchomp toàn là pkm mạnh ko, lo j :D
Thì khi build standard team lúc nào cũng phải để ý tới mấy con OU top ten mà :))
Bronzong, Tyranitar, Salamence, Latios cũng toàn thuộc dàng khó giết đó thôi
Đánh Garchomp thì phải hi sinh 1-2 em rồi cho 1 đứa có resistance ra thì mới hạ dc.
Ko cần đâu, 1 counter là dc rồi :-j Milotic, Weavile, Cresselia, Froslass cũng diệt dc đấy :-?

p/s: sợ là ko có gen V đâu :)) Arceus là pkm cuối cùng rồi, thuộc về galaxy vũ trụ j lun rồi, còn cái j típ dc nữa :))

hihi tui thấy con crobat là ổn nhất. mặc dù bị rất nhiều điểm yếu . sợ quá trời thứ. nhưng mà đc cái speed tuyệt vời . chỉ cần cho nó học một vài move bình thường nhưng hiệu quá (khắc phục điểm yếu của nó) là đánh bại mọi đối thủ (cùng tuy vào may mắn của ng chơi ) hahaha

tui từng dùng con golbat (tiền tiến của crobat) đạp chết 3 con dragonite Tyranitar steelix rùi đó :D

hihi. ko cần phải Atk SpAtk cao mới gọi là mạnh . speed cao cũng là vấn đề đó
------------
đội hinh lv 5 của tui ( hình ở dưới) zubat là con chủ lực đó :D :D :D

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
hihi tui thấy con crobat là ổn nhất. mặc dù bị rất nhiều điểm yếu . sợ quá trời thứ. nhưng mà đc cái speed tuyệt vời . chỉ cần cho nó học một vài move bình thường nhưng hiệu quá (khắc phục điểm yếu của nó) là đánh bại mọi đối thủ (cùng tuy vào may mắn của ng chơi ) hahaha

tui từng dùng con golbat (tiền tiến của crobat) đạp chết 3 con dragonite Tyranitar steelix rùi đó :D

hihi. ko cần phải Atk SpAtk cao mới gọi là mạnh . speed cao cũng là vấn đề đó
------------
đội hinh lv 5 của tui ( hình ở dưới) zubat là con chủ lực đó :D :D :D
Bác này có vẻ mê Crobat :em15::em15::em15:, chắc con Crobat của bác+khả năng điều khiển của bác cũng khủng lắm. Mong sẽ có ngày được gặp bác :D:D

Tất nhiên là ngoài Atk với SpAtk thì speed rất quan trọng ví dụ điển hình chính là Rampardos :read::read::read::read:

hihi cũng mong là thế. tiếc là nhà mình có có wifi lên ko đấu đc bằng Ds . chỉ có thế đấu bằng Shoddy Battle thôi. mà có ai chơi Shoddy Battle ko nhỉ.
cái đó chơi tuy hình ko đc "long lang-lóng lánh" nhưng mà chơi rất là hay
-------------------------------
mà tui thíc togepi hơn con crobat. ^^

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
hihi cũng mong là thế. tiếc là nhà mình có có wifi lên ko đấu đc bằng Ds . chỉ có thế đấu bằng Shoddy Battle thôi. mà có ai chơi Shoddy Battle ko nhỉ.
cái đó chơi tuy hình ko đc "long lang-lóng lánh" nhưng mà chơi rất là hay
-------------------------------
mà tui thíc togepi hơn con crobat. ^^
Ra mấy chỗ có wifi free mà ngồi, ko thì cùng lắm dứt ruột rà lấy tiền ngồi làm tí cafe wifi mà chơi pkm >:D<>:D<>:D<
Thật may măn khi căng tin trường có wifi chứ nhà tui cũng có quái đâu :em28::em28::em28:

2 cái 1G thì thấy bất tiện lắm đó. đựng có xíu game là thấy đầy rùi. 4G thì load lâu . 1G thì it quá . vậy 2 cái 2 G có vẻ hơp lý nhất :)) :))

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
2 cái 1G thì thấy bất tiện lắm đó. đựng có xíu game là thấy đầy rùi. 4G thì load lâu . 1G thì it quá . vậy 2 cái 2 G có vẻ hơp lý nhất :)) :))
Bên Ysmenu đc 12 game :)):)), bên kia dùng giả lập neogeo +nhạc nhẽo cho tâm hồn thanh thản sau những giờ chơi game :Piano::Piano::Piano:

Cũng muốn mua thẻ 2gb nhưng thấy chưa cần lắm :Diablo[1]::Diablo[1]::Diablo[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN