DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
đồ họa bản này rất tuyệt,và 1 số pkm đã xuất hiện mình thấy đẹp đó chứ ;) còn mạnh hay k thì chưa biết dc ;)) legend là hệ j thì cũng k qan trọng lắm vì đâu có ai cầm legend đi battle đâu :))

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ơ hay, legend mà có trong game, đi bắt nó xong không cho nó đi battle chứ để trưng à, cậu này nói kì, vậy người ta làm ta legend để làm gì

BubbleHead

Nấm bình thường
battle ở đây là wifi battle,chứ cậu dùng trong game thì ai cấm cậu 8-| cậu thử vác 6 legend ra đi wifi battle xem có đứa nào nó chơi vs cậu k ? 8-| tôi thì chẳng h dùng legend cả vì stat của bọn nó quá khủng khiếp so vs pkm bt,mất tính cân bằng.

con gì mà biến được cả raikou nhỉ
vậy là trùm rồi còn gì
mà con stats type water sao giống lai con piplup quá vậy

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình lại có thiện cảm với Zekrom trông rất mạnh mẽ:em34:, và thêm cả Chiramii và Munna trông rất cute :em41:.
Vậy bây giờ có tin gì mới post đây à ? Hay vào topic của ratmoonser ?:em04:
Post bên tớ đi cậu bên này chỉ là thảo luận về room game sắp ra thôi mà :D !!!!

Ah mọi người nói xem là bản pokemon này chính xác là của DS hay 3DS vậy -.- !!!

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình nghĩ là cho DS, vì nhìn SS thì cái top screen nó bé bằng touch screen, mà 3DS màn hình thế nào các bác biết rồi đấy :D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chắc chắn là trên 3ds, game này bắt đầu vào dự án làm game trước ngày chào đời của 3ds cả gần mấy tháng chứ không ít, nên mình nghĩ là dành cho ds thôi, cụ thể là dsi, không biết sẽ có patch cho dslite không đây nữa, hix hix

Con zoroak biến hình trong anime ấn tượng quá:D
Trong Clip lúc mà Zoroak bị hết máu mới biến trở lại vậy có chết luôn không nhỉ:D

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Tin trên serebii :

_event Zoroark : Khi chuyển 1 con beast thì Zorark sẽ xuất hiện lần gặp mặt đầu tiên với hình dáng là con beast xung khắc với mình. VD : Chuyển suikun thì Zoroark sẽ xuất hiện với hình dạng Raikou v.v.v. !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN