HN - Bán áo game assassin creed, ****.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp\m/

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

vừa mua 1 áo assassin của a xong! rất nhiệt tình :)! Sẽ ủng hộ shop lâu dài :D
thanks bạn đã ủng hộ nhé. Shop hiện nay đang trong giai đoạn phát triển, có nhìu khó khăn. mong các bác giới thiệu để bên mình ngày càng có nhìu mẫu đẹp phục vụ cộng đồng tốt hơn. thanks bros

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

Xin các bác truy cập vào trang web của em để có thể cập nhật được mức giá tốt nhất. thanks các bác:x

warriosbest

Banned
trước đi Thái mua 2 cái áo in hình mà giặt tới giặt lui vẫn ko phai - 80k/1 cái8-}

uppp.... tiếc là toàn phải đặt số lượng lớn - hầu hết mọi người thik in hình theo ý mình vào áo:x

trước đi Thái mua 2 cái áo in hình mà giặt tới giặt lui vẫn ko phai - 80k/1 cái8-}

uppp.... tiếc là toàn phải đặt số lượng lớn - hầu hết mọi người thik in hình theo ý mình vào áo:x
bác ah cái giá này em phải tính dựa theo nhiều yếu tố. áo này bác mặc không ai có, trong khi những cái áo bác mua kia ai chả mặc. nó làm nhìu sẽ rẻ thui. bán lấy số lượng mà. bên em giá nó không thể rẻ bèo như vậy được vì còn phải chi trả nhiều khoản nữa chứ. thiết kế nè, phụ phí nè...... Bác so sánh như vậy là ko hợp lý. Thà rằng bác so sánh giá cả, chất lượng của em với Bosua, hoặc nhìu chỗ bán t-shirt khác chuyên nghiệp ở VN còn được. In hình h bên em chưa triển khai được, mai sau có gì em sẽ up để phục vụ các bác:bleh[1]:

bên mình đang triển khai MW2. hi vọng lúc có sẽ đựoc bạn ủng hộ. thanks bạn nhìu

---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

cảm ơn các bác đã ủng hộ shop của trên trong khoảng thời gian qua. để các bác đỡ sốt ruột. em sẽ up những mẫu gọi là Protype cho các bác xem
G14 Gaming Console(On Production)

G10 Fable(On Production)

G12 Mass Effect

G19 Splinter Cell Conviction(On Production)

G20 MW2( On Design)

Xin các bác lưu ý.
- nhưng mẫu này em up lên tất cả chỉ là hình em vẽ trên vi tính. sản phẩm thật sẽ ko được như vậy. Sản phẩm thật sẽ được up chính thức lên website của shop và Forum trong thời gian sớm nhất.
- Dáng áo sẽ ko như trong hình thiết kế. nhưng sẽ có 2 dáng chính đó là Suông và Body.
- Màu áo sẽ có thể thay đổi không giống như trong thiết kế.
- Mẫu áo MW2 đang trong giai đoạn thiết kế, chưa phải là bản Final.

Các bác có ý kiến gì xin đóng góp và nhận xét về những mẫu của em. thanks các bác:-bd

Bác ơi, bác in áo Super Mario Bros. đi, không bán hết trên 4rum này thì hơi phí... :)
hiện business của mình đang mới. nên còn rất nhìu việc để làm. bây h hàng hóa về Mario nhiều wa rồi, nên mình cũng ko dám làm. chưa chắc mọi người đã mua lắm. hiện mới tập trung làm các seriel khác. bác chịu khó đợi nhé keke:myemo0111:

uppppppppppppppppp nào các bác

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

Cái Gaming Console và Mass Effect đẹp đấy :x
các bác game hardcore chính hiệu thì phải có áo này. Gamer ko phân biệt hệ máy, các đời, các dòng máy chỉ phục vụ cho 1 mục đích duy nhất là gaming. đó là gamethu chính hiệu hehe\m/

mình cũng chơi game từ hồi nintendo 4 nút. có lúc thì PS2, h thì chỉ có PC thui. nhưng vẫn mê chơi Console nhất. Console chơi là đã nhất rồi:myemo0111:

warriosbest

Banned
bác ah cái giá này em phải tính dựa theo nhiều yếu tố. áo này bác mặc không ai có, trong khi những cái áo bác mua kia ai chả mặc. nó làm nhìu sẽ rẻ thui. bán lấy số lượng mà. bên em giá nó không thể rẻ bèo như vậy được vì còn phải chi trả nhiều khoản nữa chứ. thiết kế nè, phụ phí nè...... Bác so sánh như vậy là ko hợp lý. Thà rằng bác so sánh giá cả, chất lượng của em với Bosua, hoặc nhìu chỗ bán t-shirt khác chuyên nghiệp ở VN còn được. In hình h bên em chưa triển khai được, mai sau có gì em sẽ up để phục vụ các bác:bleh[1]:
ở TB + HN chả thấy ai mặc - chắc chỉ có bên Thái mặc -> độc :myemo0120:
Áo bạn thì toàn số lượng lớn thì lắm gì có chuyện " áo mặc ko ai có "
- ủng hộ shop nhưng mà nếu có dịch vụ in lẻ theo ý 1-5 cái thì càng hay hơn \m/

ở TB + HN chả thấy ai mặc - chắc chỉ có bên Thái mặc -> độc :myemo0120:
Áo bạn thì toàn số lượng lớn thì lắm gì có chuyện " áo mặc ko ai có "
- ủng hộ shop nhưng mà nếu có dịch vụ in lẻ theo ý 1-5 cái thì càng hay hơn \m/
haiz bác yên tâm đi đụng phải ngừoi mặc thì cũng là ngừoi mình mà. chủ yếu em phục vụ cho các cộng đồng chơi game mà. mình mặc chứng tỏ là mình đam mê thôi, VD: bác thích AC nhưng có phải ai cũng thích đâu. Nói chung là hiện nay thì vẫn còn rất ít so với thị trường bi h. Bác phải thông cảm cho bên em nữa ,bên em bán mà chỉ cho 1 vài cá nhân như thế thì làm sao mà sống nổi.
nếu bác thích hàng độc thì mai sau bên em in cho bác, nhưng giá sẽ không rẻ đâu.:bleh[1]:

---------- Post added at 12:38 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

Thế đã có God Of War hay WWE cho em chưa anh.Nghe hóng quá.:shake::shake::shake::shake:
God Of War hiện nay bên mình chưa tìm hoặc phát triển được mẫu nào khả thi cả. còn cái WWE của bác có khi phải đợi lâu hơn đây. thông cảm nhé bác keke

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN