HN - Bán áo game assassin creed, ****.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ôi 30 cái trở lên thì mình lấy đâu ra $.1Cai cho mình cùng lắm cho thằng em thôi.Khi nào có hàng SMACKDOWN vs Raw thì bạn PM mình vào inbox hay nick chat kau2_online_89 cũng đc nhé.Mình phi qua luôn.Nhà cũng gần mà.UP cho bạn :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Ôi 30 cái trở lên thì mình lấy đâu ra $.1Cai cho mình cùng lắm cho thằng em thôi.Khi nào có hàng SMACKDOWN vs Raw thì bạn PM mình vào inbox hay nick chat kau2_online_89 cũng đc nhé.Mình phi qua luôn.Nhà cũng gần mà.UP cho bạn :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
rùi rùi có hàng mới mình sẽ up cho. nếu nha gần khi nào tiện thì wa nhé. xem hàng thật nhìn ngon hơn. up lên đây nhìn trông hơi bèo. thanks bro uppppppppppppppp

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Các bác nào vào xem thích game gì thì Ghi hết và up cho mình nhé. để mình còn tính toán phục vụ các bác. Đừng chỉ xem tin không nhé. Hãy hành động vì cộng đồng game nào..................................................:bleh[1]:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Ok thế thì bác cho Phoenix Wright vào danh sách nhé, đây là game đỉnh của DS đấy, fan trong Ninvn ko ít đâu :D mà sao cái FB của bác ko vào được?

Ok thế thì bác cho Phoenix Wright vào danh sách nhé, đây là game đỉnh của DS đấy, fan trong Ninvn ko ít đâu :D mà sao cái FB của bác ko vào được?
Bác có sử dụng mấy cách vượt tường lửa để vào chưa vậy. mọi ngừoi vào bình thường mà. bạn cho mình thông tin về bạn nhé. chỉ cần nick yahoo thui, để có update gì mình sẽ báo bạn biết. Có ý kiến đóng góp xin post trên FB nhé. thanks cộng đồng

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
hay hay.Bạn có áo LINE 98 ko :)).nói đùa thôi.Cái này là bạn tự cung tự cầu hay mua ở đâu.Có WWE SMACKDOWN vs RAW thì báo mình nhé.Chắc mih cỡ XL.Thanks bạn trước
Nếu khoái WWE thì bỏ tiền ra mua hẳn áo Original của WWE ý !!! www.leuy.tk !!!
Sắp tới sẽ có GOW. xin bạn name, số DT, nick yahoo. để có gì mình sẽ gửi thông tin cho bạn. ủng hộ và giới thiệu shop để mình có thể làm nhìu sản phẩm phục vụ mọi người nhé.
Nguyễn Trung Kiên - 093 26 29 196 - maxsking2008@yahoo.com.vn

Tiện thể là nếu có áo 1 số game sau hú mình nhá: Dante's Inferno, Infamus, Kirby, Super Mario 3, Patapon :D

Tiện thể là nếu có áo 1 số game sau hú mình nhá: Dante's Inferno, Infamus, Kirby, Super Mario 3, Patapon :D
WWE kể cũng phải nhẻ. thanks bác ủng hộ nhé. giới thiệu cho em nhé. để em còn bít y kiến mọi ngừoi. hiện nay đang tập trung vào các seriel game hot, còn các game nhỏ, ít người chơi sẽ làm sau. hiện h em mới nên sẽ chưa đáp ứng được hết, các bác thông cảm nhé

WWE kể cũng phải nhẻ. thanks bác ủng hộ nhé. giới thiệu cho em nhé. để em còn bít y kiến mọi ngừoi. hiện nay đang tập trung vào các seriel game hot, còn các game nhỏ, ít người chơi sẽ làm sau. hiện h em mới nên sẽ chưa đáp ứng được hết, các bác thông cảm nhé
Áo bên trang kia đắt vãi tè.Em móc đâu ra.

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Sr em quate nhầm.Shop này trong miền Nam nhé.Em miền Bắc.

Khác nhau giữa hàng Original và hàng in ngoài :">
haizzzz mấy cái áo đó cũng chả có gì là Original đâu. chắc là hàng thái nhưng công nghệ in đẹp chút thui. chắc chủ shop chịu khó góp nhặt ấy mà. chứ hàng xin bên mỹ đắt gần chết, mà nhìu khi cũng bình thường. Các bác đừng có tin quá vào cái Original. Áo em thì chả giấu hàng nội, những cũng tự tin là chất lượng cũng khá cao:D. Xin các bác mua hàng để ủng hộ nhé . Thanks các Bros trước:D

uppppppppppppppppppp len nao các bác ơi

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

các bác mún game gì thì wa xách hàng ủng hộ em nhé. cái AC sắp hết rùi, bác nào ko nhanh chân mà chờ đợi sẽ hết đó. Muốn tìm áo game mà chất lượng như bên em là hơi bị khó đấy. Thanks các bác đã mua hàng ủng hộ\m/

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
haizzzz mấy cái áo đó cũng chả có gì là Original đâu. chắc là hàng thái nhưng công nghệ in đẹp chút thui. chắc chủ shop chịu khó góp nhặt ấy mà. chứ hàng xin bên mỹ đắt gần chết, mà nhìu khi cũng bình thường. Các bác đừng có tin quá vào cái Original. Áo em thì chả giấu hàng nội, những cũng tự tin là chất lượng cũng khá cao:D. Xin các bác mua hàng để ủng hộ nhé . Thanks các Bros trước:D
He he !!! Chủ shop là thằng bạn nối khố với mềnh :) Áo Original từ US đc người nhà mua trong đợi Sale-Off gửi về :) Mềnh đâu có bảo áo nội là hem tốt đâu :D Mềnh bảo đắt hơn còn phải trả phí thương hiệu :))

He he !!! Chủ shop là thằng bạn nối khố với mềnh :) Áo Original từ US đc người nhà mua trong đợi Sale-Off gửi về :) Mềnh đâu có bảo áo nội là hem tốt đâu :D Mềnh bảo đắt hơn còn phải trả phí thương hiệu :))
haizzz nếu dzậy là good rùi. nói thật nhé tui cũng ở bên US suốt, áo bên đấy thực ra cũng rẻ. mà đôi khi quần áo VN đắt hơn bên kia. Nếu T-shirt thường chỉ khoảng 30$. lúc sale off khá mạnh. có thể 20-15$. mà bên kia T-Shirt thường chất liệu đơn giản và in cũng được. Bác nào mê thực sự thì mấy cái đó chả quan trọng lắm. đều mặc tuốt:x

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
haizzz nếu dzậy là good rùi. nói thật nhé tui cũng ở bên US suốt, áo bên đấy thực ra cũng rẻ. mà đôi khi quần áo VN đắt hơn bên kia. Nếu T-shirt thường chỉ khoảng 30$. lúc sale off khá mạnh. có thể 20-15$. mà bên kia T-Shirt thường chất liệu đơn giản và in cũng được. Bác nào mê thực sự thì mấy cái đó chả quan trọng lắm. đều mặc tuốt:x
Mua sale còn có 5$ :"> Có lúc bọn nó sale-off 2 T-shirt, 4 DVD còn có 20$ :myemo0130::myemo0130: Thui up nào :-j Lạc đề quá :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN