3DS Monster Hunter Tri G

Cửa hàng game Nintendo nShop

silver_veno

Nấm nhỏ
bậy nào, truyền thuyết nào ở đây ấy nhỉ :|. Thanh thiết toái nha 100% bịa đặt, còn bá vương kiếm, vì dính dáng đến phong/lôi thần nên có thể gây hiểu nhầm nhưng nó cũng là hàng phịa thôi.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
có mới lạ à, không hợp phong cách MH :))
Bậy nha út, sáng đàng hoàng đó. 3 màu nữa là khác. Lúc đầu bình thường, combo special sẽ lên màu trắng sáng, tiếp tục sẽ lên màu vàng và cuối cùng là màu đỏ huyết bao quanh thân kiếm tuyệt đẹp, dam cao ngất ngưỡng :x

Còn cây Thiết toái nha, bình thường bỏ vô bao kiếm thì như cây Katana nhỏ xíu, rút kiếm ra thì...... như trong hình :))

À quên, cây Ma vương kiếm cũng có luôn nhá, có điều....... mèo cầm

silver_veno

Nấm nhỏ
^ gớm, cái trò đấy của long sword thì từ biết bảy đời rồi :|. có điều đang bảo là có thanh giống như true form của bá vương kiếm thì hơi bị ảo diệu :|

ansonhai

Thành viên lâu năm
Hình chụp figure subspecies của Jinouga:

Trang web của Đức này còn rất nhiều figure khác, có cả combo gồm nhiều figure nhỏ: http://www.kingplayer.de/index.php/cat/c210_Monster-Hunter.html

-------------------------------​

HOT NEWS!!!
HORI sẽ ra mắt sticker Monster Hunter Tri G tại Nhật vào tháng 12 này: :em11:

Thứ này chắc chắn 100% sẽ hết hàng ngay lập tức, làm sao để mua được đây :em34:

buta_buta

Nấm bình thường
Thích máy đơn giản, đơn sắc như cái limited MH3 3DS chứ không thích màu mè thế này :">. Nhưng mà figure thì đỉnh thật :x.
Chờ mãi xem bản MH3 US có được figure gì hay ho không :x.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Trời ơi, cái openning tuyệt quá, theo tui là hay nhất từ trước tới giờ đó, cảm nhận được sự dữ dội của thiên nhiên :myemo0111:

Híc, có ai đổi 3ds Nhật lấy Us của tui ko??

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Tuyệt vời, mà mình chưa hiểu nội dụng lắm, thế là 1 nhóm gồm khoảng 7 đứa hunter àh? Mình tưởng là mình chọn 1 nhân vật, sau đó tự cho nó mặc đồ set theo ý mình thôi !!!!!!!!

buta_buta

Nấm bình thường
Tuyệt vời, mà mình chưa hiểu nội dụng lắm, thế là 1 nhóm gồm khoảng 7 đứa hunter àh? Mình tưởng là mình chọn 1 nhân vật, sau đó tự cho nó mặc đồ set theo ý mình thôi !!!!!!!!
Mình chọn 1 nv và equip theo ý mình, chỉ điều khiển 1 mình nhân vật đó thôi :D (nếu không tính mấy em người lùn phụ tá).
Còn chơi online thì chắc 1 party 4 người như xưa, mỗi người control nhân vật của bản thân.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN