Bình chọn game hay nhất 2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đâu là game hay nhất!?

• Just Dance 3

Bình chọn: 1 0.8%
  • Kirby's Return to Dream Land

• Rune Factory: Tides of Destiny

Bình chọn: 2 1.6%
  • Xenoblade Chronicles

Bình chọn: 5 4.0%
  • The Legend of Zelda: Skyward Sword

Bình chọn: 20 15.9%
  • Dragon Quest Monsters Joker 2

Bình chọn: 3 2.4%
  • Ghost Trick: Phantom Detctive

Bình chọn: 7 5.6%
  • Kingdom Hearts Re:coded

Bình chọn: 2 1.6%
  • Mariokart 7

Bình chọn: 10 7.9%
  • Pokemon Black & White

Bình chọn: 38 30.2%
  • Professor Layton and The Last Specter

Bình chọn: 3 2.4%
  • Super Mario 3D Land

Bình chọn: 20 15.9%
  • Super Street Fighter IV: 3D Edition

Bình chọn: 6 4.8%
  • Samurai Warriors Chronicles

• The Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D

Bình chọn: 7 5.6%

• Số thành viên bình chọn
    126
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ Được bạn nhưng chỉ giới hạn trong những game có tiếng Anh, phát hành trong năm nay mà thôi. Bài viết là tự viết chứ không nhận bài dịch nhé.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Cho em hỏi thêm là giải thưởng có thể thay đổi được không, như em muốn thay wheel bằng zapper hoặc SSF4 bằng SSF4 bìa 3D chẳng hạn ;;)

Và 1 game mà mình viết nhiều hơn 1 bài thì có được tính không (1 review, 1 cảm nhận)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ha ha, không dễ xơi thế đâu các pé, chuyến này Admin chơi mạnh tay nhỉ?? Bài viết xuất sắc chứ không phải bài viết hay nhất nhe các bợn, đừng tưởng bở :))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cho em hỏi thêm là giải thưởng có thể thay đổi được không, như em muốn thay wheel bằng zapper hoặc SSF4 bằng SSF4 bìa 3D chẳng hạn ;;)

Và 1 game mà mình viết nhiều hơn 1 bài thì có được tính không (1 review, 1 cảm nhận)
Không và mỗi bài là 1 lần tính riêng lẻ, không chơi cộng gộp.

@ Buta: thì em cứ viết đi, có sao đâu.... hè hè

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ý em là viết 2 bài cho cùng 1 game có được tính thành 2 bài không, hay chỉ tính là 1 bài :))

Còn giải thưởng chính thức cho giải tùy chọn là gì vậy anh

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Viết thì viết đi, hỏi nhiều quá. Ko giật giải được thì cũng đóng góp bài cho forum chứ có mất đi đâu đâu, tính toán thấy sợ luôn

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Em có quyền lựa chọn giữa không lấy quà và lấy quà, ko có quyền lựa chọn đổi quà.

Dẹp hết mấy câu hỏi vớ vẩn đó và để topic quay lại nội dung chính của nó, quà chỉ là góp vui đừng mị mọ từng đồng vậy. Đây là cuộc bình chọn game cuối năm của forum, mang sắc màu game chứ ko phải sắc màu $-)

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@go2: Kinh nghiệm là những ngày đầu thường ít bài tham gia, với đợt này nhiều game chưa chơi quá, thôi thì trong thời gian ngồi luyện kéo topic lên cho có nhiều người để ý ;))

@Tiểu-Bảo: em cũng chỉ là hỏi dùm cho nhiều người thôi :">

buta_buta

Nấm bình thường
Công nhận là đợt này nhiều game chưa chơi quá :-s. Em mới chơi đc KH Re Coded với Pokemon :P.
Có ai có 3DS tạo điều kiện cho em nhỏ mượn cày Over Clock viết bài đóng góp cho forum không :)) :)">)?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Trước khi lo việc trúng giải bạn nên kiểm tra lại phần chính tả trong bài viết đã :| nói thật đấy

Ý kiến riêng thì bài này giống dạng preview hơn, dù sao cũng thank cho người mở hàng :D

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
mình đã sửa lại bài của mình 1 tí rối mấy hôm nay bận thi quá nên không có nhiều thời gian, còn viết sai chính tả là mình bị cái tật này lâu rồi không biết sao nữa thông cảm nha mấy bạn

conternecticus

Nấm nhỏ
mình đã sửa lại bài của mình 1 tí rối mấy hôm nay bận thi quá nên không có nhiều thời gian, còn viết sai chính tả là mình bị cái tật này lâu rồi không biết sao nữa thông cảm nha mấy bạn
Sửa rồi, nhưng vẫn sai lỗi chính tả :)) chả hiểu bạn sửa kiểu gì =))
Góp ý: Mấy cái tiêu đề in đậm nó lên, số điểm phóng to lên, viết sai ít lại :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN