DS Pokémon Black and White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Sững sờ mất một lúc, lần đầu tiên bản remake của Pokemon có số, cứ tưởng phải là Grey hay gì chứ.
Vậy là 1 tựa game Pokemon chính thức cho 3DS sẽ còn phải chờ dài dài.

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Shock hơn là 2 cái con thần thoại nhìn cứ như ghép từ 3 con mà ra ( Zekrom, Reshiram với Kyurem) :)) Nếu vậy thì tớ thấy con ghép từ Reshiram và Kyurem đẹp hơn NHIỀU! :em41:

npduy8888

Nấm bình thường
Game cũng sẽ có bản Tiếng Anh. Và game cũng sẽ chơi được trên 3DS bạn chaien check thông tin lại đi nhé

http://www.pokemon.com/us/pokemon-video-games/pokemon-black-version-2-and-pokemon-white-version-2/

"Pokémon fans, get excited for two incredible new adventures! Announcing Pokémon Black Version 2 and Pokémon White Version 2, coming soon for the Nintendo DS™ family of systems. The games can also be played in 2D on the Nintendo 3DS™ system.

Keep checking Pokemon.com for details, including news, images, and videos, which will be revealed throughout the year."

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
có thể bản này giữ nguyên map, story ko thay đổi, chắc chỉ tăng thêm lượng pokemon và đổi con legend mới thôi, như vậy thì cũng chán lắm :(

ansonhai

Thành viên lâu năm
có thể bản này giữ nguyên map, story ko thay đổi, chắc chỉ tăng thêm lượng pokemon và đổi con legend mới thôi, như vậy thì cũng chán lắm :(
Nhầm to, đây là phần 2 của cốt truyện Black & White trilogy. Vẫn còn cả phần 3 nữa cơ mà :bleh[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Tớ thì không nghĩ vậy, tớ nghĩ game sẽ giống các bản mở rộng trước đây ( yellow, crystal, emerald và platinum) và hoàn toàn đáng để chơi ^^~ Chưa kể là game còn làm 2 con legend mới chứ không dùng legend cũ như các bản mở rộng trước :myemo0127:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình thấy 2 con đó chính là Kyurem biến thành áo giáp mặc vào Zekrom và Reshiram !!! Giống khúc cuối của Transfromer 2 ấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

buta_buta

Nấm bình thường
Nhìn hình thì đoán có lẽ đây là game chưa từng có theo tiền lệ. Em đoán dung lượng băng DS quá ít cho 1 game Black/White hoàn chỉnh, bản này có lẽ là sequel, thêm phần story sau ending của B/W 1. Và bản mở rộng Gray sẽ ra sau đó nữa...

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
mình không nghĩ như vậy, chẳng lẽ sau này pkm gray ra thì lại thêm một bản nữa, với lại dung lượng băng ds max là 512mb trong khi đó b&w chỉ mới 256mb nên không lí nào không đủ để hoàn chỉnh b&w
mình nghĩ đây chính là bản mở rộng pkm b&w, nhìn hình trên đủ thấy rằng kyurem sẽ xuất hiện và có vai trò quan trọng như rayquaza hay giratina vậy,sự kết hợp trên có thể là bí mật của bộ ba lengend vùng unova và sẽ bị plagma khai thác để thực hiện mục đích của mình...:D

TiểuLong

Nấm nhỏ
Trời ơi ! Game nhìn đã quá,tớ có nhịn ăn 3 tháng cũng phải mua về :myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111: , thanks Chaien đã cung cấp thông tin sớm để mình chưa kịp tiêu xài phung phí,tiếc chỉ thanks được 1 lần,nếu không tớ sẽ thanks cả triệu lần cho cậu

DraconKing

Nấm nhỏ
Pokemon fusion :em22: kiểu này chắc có Eevee mang trong mình cả 7 thuộc tính quá LOL. Wait a second, Team Rocket đã từng cải tiến được Mew thì chẳng lẽ Team Galaxy không làm được :-?

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Để ta đoán tên 2 con thần thoại này coi :))
Reshiram + Kyurem = Kyuram hoặc Reshyuram
Zekrom + Kyurem = Kyurom hoặc Zekyurom
:)):))=))=))
Anyway mong cái này được tung thêm nhiều thông tin hơn nữa ( h mới biết có 2 con thần thoại à)

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

Mình thấy 2 con đó chính là Kyurem biến thành áo giáp mặc vào Zekrom và Reshiram !!! Giống khúc cuối của Transfromer 2 ấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhưng cánh tay của Zekrom không còn như cũ nữa ( dù phần cánh tay ko có giáp) nên chắc không chỉ đơn thuần là Zekrom và Reshiram mặc giáp đâu, có thể khi Kyurem biến thành giáp cho 2 em này mặc vào thì cũng đồng thời làm thay đổi hình dạng 2 em này
P/s: Hay nói cách khác là kết hợp vs nhau, FUSE :D

okasage

Nấm nhỏ
bỗng dưng thấy hụt hẫng quá:sorry[1]: ~ pokemon 3D đâu ?? map 3D đâu ?? Character 3D đâu ? Battle sytem 3D đâu.......? :bye2[1]::bye2[1]:

TiểuLong

Nấm nhỏ
Để ta đoán tên 2 con thần thoại này coi :))
Reshiram + Kyurem = Kyuram hoặc Reshyuram
Zekrom + Kyurem = Kyurom hoặc Zekyurom
:)):))=))=))
Anyway mong cái này được tung thêm nhiều thông tin hơn nữa ( h mới biết có 2 con thần thoại à)

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

Nhưng cánh tay của Zekrom không còn như cũ nữa ( dù phần cánh tay ko có giáp) nên chắc không chỉ đơn thuần là Zekrom và Reshiram mặc giáp đâu, có thể khi Kyurem biến thành giáp cho 2 em này mặc vào thì cũng đồng thời làm thay đổi hình dạng 2 em này
P/s: Hay nói cách khác là kết hợp vs nhau, FUSE :D
Này nhé,theo thông tin thì nó là Black Kyurem với White Kyurem nhá IC :D ,còn cái này ko phải là form mà là 2 con riêng biệt và cũng chả phải là giáp :))

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

Bổ sung tí,theo như các clip từ YouTube thì bản Pokemon này là cột truyện mới,có thể là nhân vật với,item mới nói chung không phải là remake,new 100% :yahoo[1]::yahoo[1]:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Thảm nào nhìn cứ thấy quen quen, đính thị 2 con legend này là Reshiram với Zekrom kết hợp với Kyurem rồi :))

DraconKing

Nấm nhỏ
Này nhé,theo thông tin thì nó là Black Kyurem với White Kyurem nhá IC :D ,còn cái này ko phải là form mà là 2 con riêng biệt và cũng chả phải là giáp :))

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

Bổ sung tí,theo như các clip từ YouTube thì bản Pokemon này là cột truyện mới,có thể là nhân vật với,item mới nói chung không phải là remake,new 100% :yahoo[1]::yahoo[1]:
Dù thế nào đây cũng là lần đầu tiên có vụ fuse pokemon, không biết các Pokemon bình thường có fuse được không nhỉ. Không phải là remake thì mong đổi luôn một cơ số Pokemon ở B/W đi, nhìn hình dạng mà không mún train (hay evolve)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN