[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vâng cuối cùng cũng đã ra rồi! :clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:
Ai cũng nghĩ là Nintendo sẽ remake lại những gen cũ trên GBA nhưng thật ko ngờ Nintendo lại cho ra phần tiếp theo của Pokemon Black and White :myemo0123:

Nhấn vào ĐÂY để xem trailer nhé!

Tuy rằng trailer không cho ta thấy được thêm phần của game nhưng cũng đã chỉ ra nhiều khu vực mới và Shizui Gym.

Qua đó, Nintendo còn cập nhật thêm Pokémon AR SearcherPokédex 3D Pro nữa:

Pokémon AR Searcher là dạng game thực tế, cho phép người dùng sử dụng 3D camera trên máy để tìm pokemon xung quanh mình. Chương trình sẽ được ra mắt vào ngày 23 tháng 6 với giá 300 Yen tại Nhật Bản

Pokédex 3D Pro là bản Pokédex 3D mới bao gồm tất cả nhưng pokemon với cả 2 dạng mới Black 2 & White 2: Black Kyurem & White Kyurem. Chương trình này sẽ được ra mắt vào 14 tháng 7 với giá 1500 Yen thay cho phiên bản cũ.
Link download 2 bản Pokemon:

Pokemon Black 2 (J)
Pokemon White 2 (J)
Link an toàn và có hướng dẫn patch. Sẽ cập nhật bản (U) khi có.
nguồn: poke-mega.org

nickcarter9

Banned
w0w nhân vật đẹp quá trailer ấn tượng thật :myemo0111:
23-6-2012 đó là ngày ra phiên bản JAPAN nhưng mong đợi bản US để chơi quá
có nhiều pokemon gen cũ xuất hiện nữa very good
pokemon đã trở lại rồi mọi người ơi :em41:

nickcarter9

Banned
thì ae cùng nhau thảo luận sớm thôi
ae nên cày trên black and white đi khi nào ra bản US thì trade pokemon qua rồi lập team chiến thôi
:em34::em34::em34:

vậy nếu mình chơi bằng Flashcard có trade wa lại đc ko,mình ở HCM,mong đợi rom từng ngày và mỗi ngày như đang đau tim,tốt nhất là khi ra bản gốc 1 tuần sau ra rom liền lun

mong bản này dẹp bớt máy con pokemon quái dị đi, nhìn máy con pokemon mà muốn hoảng , black and white hiện tại team toàn pokemon gen 1 , đi mà gặp pokemon gen 5 cũng chả thèm bắt đập cho chết luôn ghét bỏ xừ đi được....:stupid[1]:

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Công ty nội thất và kiến trúc CNC là một trong những Công ty đồ gỗ nội thất đi đầu trong lĩnh vực thiết kế nội thất, cung cấp nội thất nói chung và đồ gỗ nội thất nói riêng. Với nhiều năm kinh nghiệm trên thương trường, CÔNG TY Đồ Gỗ NộI THấT CNC chúng tôi đã chiếm được lòng tin yêu của mỗi con người Việt nhờ vào sự năng động, sáng tạo, nhạy bén trong kinh doanh đã tạo nên một CÔNG TY Đồ Gỗ NộI THấT CNC mạnh mẽ luôn mang lại cho khách hàng những dịch vụ nội thất hoàn hảo nhất.

Ngành Nghề Kinh Doanh:
Sản xuất kinh doanh: Bàn ghế tủ giám đốc, bàn ghế tủ làm việc, bàn vi tính, bàn ghế tiếp khách, vách ngăn, bàn trang điểm, tủ quần áo, tủ âm tường phòng khách, cửa gỗ đẹp, quầy bar, tủ bếp đẹp, tủ tivi, kệ gỗ trang trí, giường ngủ đẹp,v...v...

Kinh doanh các thiết bị nội thất cho các công trình công cộng, ngân hàng, khách sạn, nhà hàng, khu trung cư, biệt thự…

Kinh doanh đồ nội thất gia đình: nội thất phòng ngủ, nội thất phòng khách, nội thất chung cư nhỏ, thiết kế kiến trúc nội thất nhà dân, sofa gỗ, bàn ghế gỗ, kệ tivi, tủ âm tường, quầy bar trong nhà, cửa gỗ, bếp gia đình …
Quan Điểm Kinh Doanh.
Cung cấp những sản phẩm tốt với giá cả cạnh tranh nhất đi kèm với dịch vụ hoàn hảo là những gì CÔNG TY Đồ Gỗ NộI THấT CNC sẽ đem đến cho khách hàng.
Luôn đặt chữ “UY TÍN, CHẤT LƯỢNG” lên hàng đầu.
spam banned nick cha nội này đi

Ashera

Nấm bình thường
mong bản này dẹp bớt máy con pokemon quái dị đi, nhìn máy con pokemon mà muốn hoảng , black and white hiện tại team toàn pokemon gen 1 , đi mà gặp pokemon gen 5 cũng chả thèm bắt đập cho chết luôn ghét bỏ xừ đi được....:stupid[1]:

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

spam banned nick cha nội này đi
Bạn đã thấy có bản nào từ trước đến giờ "dẹp" được Pokemon chưa ? BW2 thì Pokemon vẫn thế thôi, kô thêm kô bớt, chỉ có thêm form mới hoặc vẽ lại sprite thôi.

Mario

Thành viên lâu năm
vậy nếu mình chơi bằng Flashcard có trade wa lại đc ko,mình ở HCM,mong đợi rom từng ngày và mỗi ngày như đang đau tim,tốt nhất là khi ra bản gốc 1 tuần sau ra rom liền lun
vẫn trade black white 2 với nhau dc, nhưng với bất kỳ bản khác thì ko, vì nếu trade bản khác thì phải bắc buộc có băng gốc

boytoof198

Pokemon Master
Mình không hiểu bạn đã tự xưng là Pokefan ở đâu hoặc bao giờ chưa, nhưng mà nếu chưa thì mình khuyên thật lòng là đừng nhé =)) bạn sẽ làm cho một cộng đồng bị đánh giá sai mất =))
nếu phải chọn giữa Trubbish và Grimmer thì chắc chắn là mình sẽ chọn Trubbish =))

Chắc tui phải chơi lại mấy bản đầu để lấy mấy con Pokemon và transfer vô Pokmon Black và White; nhưng mà tui vẫn còn bối rối về transfer Pokemon vô Black và White (hoặc transfer thẳng vô Black 2 và white 2 luôn). Thì lúc đó tui sẽ có nguyên toàn bộ những con Pokemon nước cần thiết để đi đánh trên Wifi ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN