HCM Bán hoặc đổi Gameboy Micro Limited còn ~80%

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
máy ko có slot thì thường, ko có nắp pin cũng gê thật :D

thật ra máy Micro của IQUE nặng hơn của Nintendo 1 chút :)) đó cũng là 1 điều lạ, 1 điều bí mật

mua về sưu tập nên mới chưa xúc máy của bạn Tintin chứ anh
Máy tintin xấu mặt gương nhưng làm lại được , đánh bóng rồi phủ một lớp ni ( sơn trong suốt như mica ) . Vỏ máy thì có thể dậm lại vài chổ bị xướt . Em có đem con iphone bị xướt mặt sau đem lên tân trang lại đẹp như lúc đầu luôn

Máy tintin dù sao vẫn là hàng hiếm , giá đó xúc được mà ( fixed nhẹ thì được ) . Còn cái máy mới của mario vì đam mê con sulli nào đó đem cho con bé xứ hàng nào mất rồi , xem như 4rum không còn máy nào mới hơn của mình .

tintin2397

Nấm nhỏ
Oke thanks bạn :D

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

Máy tintin xấu mặt gương nhưng làm lại được , đánh bóng rồi phủ một lớp ni ( sơn trong suốt như mica ) . Vỏ máy thì có thể dậm lại vài chổ bị xướt . Em có đem con iphone bị xướt mặt sau đem lên tân trang lại đẹp như lúc đầu luôn

Máy tintin dù sao vẫn là hàng hiếm , giá đó xúc được mà ( fixed nhẹ thì được ) . Còn cái máy mới của mario vì đam mê con sulli nào đó đem cho con bé xứ hàng nào mất rồi ^^~ , xem như 4rum không còn máy nào mới hơn của mình .
Mình để giá zậy thui chứ ai sms or call thì mình sẽ fix mà :bleh[1]:

afdf

Nấm nhỏ

Máy tintin dù sao vẫn là hàng hiếm , giá đó xúc được mà ( fixed nhẹ thì được ) . Còn cái máy mới của mario vì đam mê con sulli nào đó đem cho con bé xứ hàng nào mất rồi ^^~ , xem như 4rum không còn máy nào mới hơn của mình .
Vấn đề là mình ngoài HN bạn ơi :)) Những cái đó không làm ở ngoài này đc :))

anh Mario thấy còn 1 em bên JAP fullbox 99% đang trên đường nữa :)) Những máy GBM trong topic show room cũng tầm 95% đấy

Mario

Thành viên lâu năm
tính ra ai mua cái r4i 450k là đổi dc rùi đúng ko :D còn ai đổi dstwo thì sướng cho Tintin :beach[1]::spiteful[1]:

Oke thanks bạn :D

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

Mình để giá zậy thui chứ ai sms or call thì mình sẽ fix mà :bleh[1]:
Bữa đó mình muốn lấy cả 2 máy luôn nhưng anh finall lười không chịu tân trang nên mình không lấy máy đó . Chứ cũng thích con ique đó lắm .

finallegend

Nấm nhỏ
Nhóc bán con 3DS rồi giờ mua thêm con này làm chi vậy

@afdf máy mới saigon vẫn còn đấy em , bản thường nhưng anh thấy cũng đẹp :rolleyes[1]: ... muốn máy đẹp hơn thì cứ đô la thần chưởng lên ebay là có hết đó em fullbox luôn :myemo0111:

afdf

Nấm nhỏ
Nhóc bán con 3DS rồi giờ mua thêm con này làm chi vậy

@afdf máy mới saigon vẫn còn đấy em , bản thường nhưng anh thấy cũng đẹp :rolleyes[1]: ... muốn máy đẹp hơn thì cứ đô la thần chưởng lên ebay là có hết đó em fullbox luôn :myemo0111:
máy long lanh + sạc zin anh ạ :)) Ebay thì khó quá vận chuyển mệt lắm

finallegend

Nấm nhỏ
Vậy nhờ anh elvis mua trên các site china cho nó gần và đỡ tốn time . Anh chưa đi cửa khẩu mộc bài nên chưa biết chợ bên kia có bán máy game nintendo hay không . Nếu có thì mình đi du lịch mua về cũng được .

Dạo này trở lại 4rum thấy anh em bàn tán xôn xao về game nên anh cũng đang máu muốn xúc 1 con DSiXL hoặc Vita về chơi games .

afdf

Nấm nhỏ
Vậy nhờ anh elvis mua trên các site china cho nó gần và đỡ tốn time . Anh chưa đi cửa khẩu mộc bài nên chưa biết chợ bên kia có bán máy game nintendo hay không . Nếu có thì mình đi du lịch mua về cũng được .

Dạo này trở lại 4rum thấy anh em bàn tán xôn xao về game nên anh cũng đang máu muốn xúc 1 con DSiXL hoặc Vita về chơi games .
trong HCM thì máy đẹp nguyên bản còn không anh nhỉ :) Ship về ngại lắm nên em muốn tìm mua HCM + HN cho tiện

finallegend

Nấm nhỏ
^^~ hcm máy bầm dập mất zin không ... lâu lâu mới được một con 98% như mario hoặc 95% như trong topic showroom gì đó

finallegend

Nấm nhỏ
anh có quen mấy tiện trên Hồng Bàng ra hỏi giùm em với
Có là anh đem lên 4rum share cho mấy nhóc liền ... bữa giờ anh chỉ lụm toàn di động , palm , pocket pc , máy tính bảng mà 4rum mình ko có ai chơi mấy cái đó .

Một lô DS mập bữa giờ toàn máy cùi không chả có cái nào đáng sưu tập hết .

afdf

Nấm nhỏ
Có là anh đem lên 4rum share cho mấy nhóc liền ... bữa giờ anh chỉ lụm toàn di động , palm , pocket pc , máy tính bảng mà 4rum mình ko có ai chơi mấy cái đó .

Một lô DS mập bữa giờ toàn máy cùi không chả có cái nào đáng sưu tập hết .
Lão làng 4rum như anh đúng là tâm huyết , đi lùng hàng share cho ae 4rum :D Đúng là mấy món kia ít ng dùng thật @@.Rảnh inbox cho tiện anh ạ

finallegend

Nấm nhỏ
Mã vạch serial bán hàng đó em , con này là ique hàng đài loan nên con có con không .
Hàng china sản xuất thì tùy theo shop nó có muốn dán hay không dán tag serial xuất kho .

^^~ cũng có thể do người dùng gỡ em nó ra

Con nội địa của nhật xuất khẩu thì không có nha em .

Đính kèm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN