Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ
máy đã về từ CN nhưng do lười nên bây h mới up quá trình unbox cho a e xem =))

hàng về hàng về :3

Bóc tem em nó nào, í hị hị

Lột từng lớp.....

Đây rồi

Tạo dáng :">

Đồ chơi và quần áo

Cùng chơi trò S&M nhé :">

Mặc quần áo

Đói rồi, ăn thôi

"ơ thím lại phân biệt đối xử với bọn em à? :-w"

"Còn bọn em nữa :(("

và hiện tại thì em nó giống ý hệt cái ảnh ở mấy post trước =))

Credit:
Người chụp: heo sieu tang trong
Tài sản : thientai99x
người viết: thientai99x =))

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Hôm nay đi làm về mệt mỏi thì nhận được hàng. Thấy trong ngừoi vui lên phần nào nên khoe mọi người. :D

Mình rất rất rất thích Stylus đi kèm theo game. Thấy còn tuyệt hơn Stylus có sẵn theo máy. :P

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Uh, bút cầm sướng và chắc tay lắm Abra. Viết Swapnote cũng đỡ xấu hơn. :P Nhưng mà game gì đâu khó quá khó. Mới vô chơi chút đã bị cắn ớt. :|

WOw nhìn thix wa' :x !!!!! Chưa có 3DS LL nhỉ :D !!!!!!!!!!!!!
Mình không biết có mua được 3DS LL như dự tính không. Vì bây giờ mình dành tiền mua máy chơi RE6. :D

triển lãm

Vừa tậu 1 em hàng limit
:yahoo[1]:
Trong hộp

Ar cards

gamecard

em 3ds lap CPP

show em KH đủ rồi bi zo là 3ds game collection

còn em psp 3004 và 2 em laptop vaio chip duel cỏe và asus i7 nữa nhug làm bieg chụp wa

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
triển lãm 1

Game không phải trên hệ máy Nintendo nhưng mà hình được chụp bởi máy 3DS. Cho mình gửi đây tí. ^^

Resident Evil 6

Mario

Thành viên lâu năm
triển lãm 2

Tất cả mọi sự chú ý hôm nay sẽ hướng về một màu đen, một màu đen huyền bí của Pokemon huyền thoại Black Kyurem. Quả bom tấn cuối cùng của Nintendo - GameFreak dành cho hệ máy DS. Có thể đây sẽ là món quà cuối cùng để chia tay hệ máy game cầm tay thành công nhất lịch sử Thế Giới game.

Pokémon Black 2 và DSi Limited Pokémon Black

Sau những ngày hoài mong, thì cuối cùng băng gốc Pokemon Black & White 2 đã xuất hiện tại Việt Nam. Đây là 1 tin vui với những người đang loay hoay tìm cách load game trên giả lập, cũng như FlashCard. Hơn hết đó là niềm hứng thú vô tận của những trainer đam mê sưu tầm băng Pokemon.

Bìa mặt trước tuyệt đẹp và cực kỳ ngầu bởi Pokémon đại diện Black Kyurem huyền thoại. Theo đánh giá của mình thì hình bìa của bản Black 2 đẹp hơn bản White 2.

Two Powers Combine... A New Legend Arises! A New Story!

DSi Limited Pokemon Black. Chỉ dành riêng để chơi 2 game Pokemon Black 1 và 2. Bởi mình rất quý và không sử dụng nhiều. Khi cần chơi game DS mình dùng DS Lite, bởi hình ảnh DS Lite là cực kỳ sắt nét và ko bị bể hình nhiều so vs DSi và XL.

Black 1 và Black 2

Cuộc đời thật đẹp vì chúng ta là Trainer ^_^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN