Báo lỗi sau khi nâng cấp

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mario

Thành viên lâu năm
Khung bài viết mới đừng để hiện những chủ đề của box quảng cáo. Vì box quảng cáo luôn luôn có bài viết mới sẽ làm lấn hết các chủ đề chính của các box chính của 4rum.

Các box phụ vẫn có tính số bài viết. Như box Giao lưu và Quảng cáo

mariobeo

Thành viên lâu năm
Bây giờ tiện nhỉ, ấn vào tên thread là hiện lên luôn bài mới đăng, không phải ấn View first unread như trước nữa :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bạn copy cái link trong mục Direct của photobucket rồi chép vào cái phần insert thì nó mới ra được nha bạn, chứ bạn quăng nguyên cái .html vào thì nó không ra đâu. Nó yêu cầu link trực tiếp dẫn đến tấm ảnh đó.

Mario

Thành viên lâu năm
Mấy bài post ở box quảng cáo mất nút edit chỉnh sửa bài viết luôn rồi :)

Bài mới post có thể edit. Nhưng bài cũ ko thể edit dc :)

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Chào các bạn, cám ơn các bạn đã góp ý và báo cáo lỗi sau khi nâng cấp diễn đàn, hiện tại sau khi nâng cấp, diễn đàn đã khắc phục được rất nhiều nhược điểm và lỗ hỏng của phiên bản cũ kỹ.

1. Về nhóm Advance Mod mình đã chỉnh sửa lại chức năng cho nhóm đó phù hợp với quyền hạn và tương tự như lúc trước.
2. Báo cáo lỗi time out trong khi đang sửa bài viết đã được nâng time lên cho phù hợp.
3. Một số link sai vì link đó sử dụng cấu trúc forum cũ, mình đang tìm cách khắc phục hoàn toàn về lỗi này.
4. Không tính điểm cho các bài viết trong các box không liên quan như góp ý của bạn Mario.
5. Mục bài viết mới nhất chỉ cập nhất các bài viết liên quan đến Nintendo như góp ý của bạn Mario.

Mario

Thành viên lâu năm
Lỗi mới là ko thể edit bài viết dc. Likan sớm fix nhé :)

Khi vừa mới post thì còn cho edit. Nhưng 1 lúc sau thì ko thể edit dc nữa. Ở tất cả các box, tất cả bài viết chứ ko riêng box quảng cáo.

Gấu Ú

Doraemon Master
Không biết thế nào chứ mình thấy forum phiên bản mới post bài khó chịu và phức tạp hơn trước nhiều, nhiều bài của mình bên DFC mất công decorate bây giờ phải làm lại từ đầu, công sức đổ sông đổ bể hết. Oải thiệt...

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mình thấy có mỗi cái code youtube là khác nhau thôi chứ bài viết vẫn giữ nguyên định dạng như trước mà, có gì phải sửa lại đâu

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Từ từ rồi sẽ như cũ thôi :D Tạm thời nhờ Gấu nhờ Mán nó phụ vài topic đi.

Mà thấy chỉ có code youtube là không sửa được, còn lại bình thường mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN