Báo lỗi sau khi nâng cấp

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

B.Giovanni

Nấm bình thường
Mình vẫn đăng nhập = IE ở ngay desktop , ko phiên bản mới hay gì cả , thế mà tất cả vẫn bình thường:rolleyes[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Toàn bộ các box thuộc khu vực Mở Rộng đều không tính bài viết do khu đó mang tính chất chat chit linh tinh nhiều

B.Giovanni

Nấm bình thường
Lỗi mới : thỉnh thoảng mình vào có bài mới thì thấy có dòng chữa đỏ bị cắt ngang , tức là chỉ hiện 1 nửa

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

Hình như dòng chữ ấy là Zelda gì đó

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái đó là thông báo của box Zelda, do forum không được thiết kế để hiện thị bài kiểu đó nên nó ra vậy, không có lỗi gì đâu

ai muốn biết nó là gì thì cứ bấm vào xem :D

B.Giovanni

Nấm bình thường
Lúc mình vào forum thì phần thiết lập chung , trợ giúp , ...... ở trên cùng tự nhiên lại bị dịch hết sang bên trái , vào băng firefox thì lại bình thường và từ hôm qua đến hôm nay load rất chậm nữa.

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tớ dùng google chrome thì bị mắc lỗi, dù tớ đã tích phần "nhớ đăng nhập" để tự động vào nick, nhưng khi vào 4rum thì nó vẫn không nhớ, sau đó tớ chỉ việc vào đọc 1 bài bất kỳ thì nick tớ lại hiện đã đăng nhập ở trên thanh taskbar xanh của 4rum
trong khi đó tớ vào bằng FF và IE thì không làm sao cả, nhớ đăng nhập bình thường, liệu lỗi đối với GC có sửa được không

lucasDS

Nấm nhỏ
tớ dùng google chrome thì bị mắc lỗi, dù tớ đã tích phần "nhớ đăng nhập" để tự động vào nick, nhưng khi vào 4rum thì nó vẫn không nhớ, sau đó tớ chỉ việc vào đọc 1 bài bất kỳ thì nick tớ lại hiện đã đăng nhập ở trên thanh taskbar xanh của 4rum
trong khi đó tớ vào bằng FF và IE thì không làm sao cả, nhớ đăng nhập bình thường, liệu lỗi đối với GC có sửa được không
Của tớ dùng Chrome vẫn bình thường mà ... :-j
cậu thử dùng chức năng remmber password của trình duyệt xem có được không
Mà nên nhớ trang của forum có dạng : http://www.nintendovn.com/forum/
thiếu www ở đầu nó của không nhớ account đâu nhé :no:

mình dùng firefox bản mới nhất, khi vào forum thì bị thế này:

Trông như thế này thì chả còn khung hay gì cả, nhìn khó chịu lắm. Như thế là lỗi do đâu thế? Có thể là do đường truyền không? Dạo này đúng là internet bên này có hơi hâm, nhưng kể cả F5 nhiều lần vẫn vậy. Còn do trình duyệt thì chắc là không vì mình không động gì đến setting cả. Chỉ có là mình mới nâng cấp Flash thôi, nhưng không làm sao cả, xem youtube với các trang khác vẫn bình thường. Mà dạo này tốc độ đường truyền của forum cũng rất chậm, cứ đến tối là giật tung chảo, vào edit bài cũng lo canh cánh bị đứt mạng là mất hết.

lucasDS

Nấm nhỏ
mình dùng firefox bản mới nhất, khi vào forum thì bị thế này:

Trông như thế này thì chả còn khung hay gì cả, nhìn khó chịu lắm. Như thế là lỗi do đâu thế? Có thể là do đường truyền không? Dạo này đúng là internet bên này có hơi hâm, nhưng kể cả F5 nhiều lần vẫn vậy. Còn do trình duyệt thì chắc là không vì mình không động gì đến setting cả. Chỉ có là mình mới nâng cấp Flash thôi, nhưng không làm sao cả, xem youtube với các trang khác vẫn bình thường. Mà dạo này tốc độ đường truyền của forum cũng rất chậm, cứ đến tối là giật tung chảo, vào edit bài cũng lo canh cánh bị đứt mạng là mất hết.
Vụ đấy bị thường xuyên ý mà ,ban ngay ko sao chứ cứ tối tối thỉnh thoảng lại không kết nối đc ,nản lắm
@Heo : cái hình ở góc dưới bên phải ý ,làm sao mà có ,chỉ bạn với :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN