Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
cuốn đó rách là do bị dán tem giá tiền lên đó, do ko biết tháo đúng cách làm cho bị rách tem. muốn tháo tem đó phải dùng dung dịch spirit và nhè nhẹ tháo mới dc

t lấy tay cầm bạc GC về rùi đó :D

Thiên Yết

Nấm bình thường
cuốn đó rách là do bị dán tem giá tiền lên đó, do ko biết tháo đúng cách làm cho bị rách tem. muốn tháo tem đó phải dùng dung dịch spirit và nhè nhẹ tháo mới dc

t lấy tay cầm bạc GC về rùi đó :D
Nhìn cuốn băng bị rách biết lý do luôn ghê thật, có cục sạc chưa bữa giờ không được đá banh vời đua xe, có tay cầm có thể chơi 2 người rồi>:D<

Mario

Thành viên lâu năm
uh có j t cho mượn thêm 6 7 đĩa nữa. T mới nhận quà tặng mà :D

có cần t up hình cho xem mấy đĩa sắp cho mượn ko ;)) nhìn cho đỡ giền

Mario

Thành viên lâu năm
chẳng để ý là bản nào nữa =)) chẳng bao h chơi Harvest Moon hết :)) chính vì thế mà có duyên tìm dc game này hoài :))

phuc47

Nấm nhỏ
uhm tem nhật mình rất thích thế nên để chơi game mình đã học tiếng nhật từ khi có đc cuốn sapphire jp. Thậy may là giờ có thêm cuốn ruby jp nhờ em trai ở cần thơ bán lại. Thật sự mong sau này có thể may mắn như bạn kiếm d9mau kiếm đc em emeral jp này cho đủ bộ. O6 giờ mong mau mau kiếm đc mà cũng khó như kiếm như bản us quá:(

phuc47

Nấm nhỏ
uhm nhưng khổ là pokemon jp chỉ sợ khó kiếm thui. Nên nếu bác có may mắ mua thêm đc em emaral jp này nữa thì share cho mình nhé. Thân ;)

ps: nói thật thì bản us cũng kiếm đc vài em rùi chỉ có emeral và ruby us là chua thui

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN