Toàn Quốc Nhận order FREE phí từ Play-Asia, Ebay, DX........Sell các loại Gift Card, eshop đúng giá......

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member

gameboybin

Nấm nhỏ
Mình là người mới, chưa đặt qua bạn bao giờ. Bạn có thể nói rõ cho mình biết cách đạt hàng ko. Mình muốn chuyển tiền cho bạn ở địa điểm khác để bạn đến lấy được ko? Cụ thể là tại trường Ams, hay mình bắt buộc phải đến tận nhà bạn hoặc chuyển tiền qua Ngân hàng?

aliviss

V.I.P Member
Vay bh dc ha ban?
cuối tháng ông này mới sang thì phải để mình liên lạc đã rồi sẽ update nhé

chưa có giá chắc sang tuần mới có. về thì cỡ 1 tuần thì phải

bác có vỏ của GBA SP ko ?
GBASP ko có vỏ zin bác ạ.

Mình là người mới, chưa đặt qua bạn bao giờ. Bạn có thể nói rõ cho mình biết cách đạt hàng ko. Mình muốn chuyển tiền cho bạn ở địa điểm khác để bạn đến lấy được ko? Cụ thể là tại trường Ams, hay mình bắt buộc phải đến tận nhà bạn hoặc chuyển tiền qua Ngân hàng?
mình ko có dịch vụ nhận tiền tại địa chỉ của khách nhé. nếu ở HN thì qua nhà hoặc chuyển bank cho tiện. trc mắt thì bạn muốn order món gì nhỉ để check giá

aliviss

V.I.P Member
anh Aliviss check cho em phát, em order cục pin 3DS vs cái ốp Aluminum trên DX từ hôm 27/7 đã có tracking number chưa -_-
RQ198600344SG ==> 13/08/2013 11:43:29, - Đã đến bưu cục Ngoại dịch, VNSGNA - HOCHIMINH ND

==> sang tuần là e sẽ nhận được hàng

Mình nghĩ bọn mình nên inbox đặt lại bạn ạ. Tại lâu lâu mới thấy ad lên
ngày nào cũng check nhé nhưng đúng là inbox thì log phát là thấy luôn + trả lời nhanh hơn + dễ quản lý hơn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN