HCM Máy 3DS cực đẹp và phụ kiện độc !

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member
Nhắc nhở bác là ko được up quá 2 topic trong cùng 1 thời điểm hoặc có thể gộp chung lại làm 1 topic

Karas

Nấm nhỏ
Bạn mua 1 đống 3ds đó với game mario và r4 giá có 3tr mà giờ bán lại giá cắt cổ như vậy, nếu tính ra bạn bán cả đống đó giá là 3tr + 700 + 600 + 400 = 4tr7 :-& lời quá vậy, còn lời hơn H@lo nữa.

thienvu76

Nấm nhỏ
Bạn mua 1 đống 3ds đó với game mario và r4 giá có 3tr mà giờ bán lại giá cắt cổ như vậy, nếu tính ra bạn bán cả đống đó giá là 3tr + 700 + 600 + 400 = 4tr7 :-& lời quá vậy, còn lời hơn H@lo nữa.
Em trai có vấn đề gì o ? Anh mua bao nhiêu hay bán với giá thế nào là quyền của anh ! Nếu anh bán mắc thì người ta o mua thôi , khách hàng và em đâu có thiệt hại gì ! Phá đám hả nhóc ! Bộ mua bao nhiêu phải bán lại bấy nhiêu hả ! Anh đâu phải nhà từ thiện !

Karas

Nấm nhỏ
Em trai có vấn đề gì o ? Anh mua bao nhiêu hay bán với giá thế nào là quyền của anh ! Nếu anh bán mắc thì người ta o mua thôi , khách hàng và em đâu có thiệt hại gì ! Phá đám hả nhóc ! Bộ mua bao nhiêu phải bán lại bấy nhiêu hả ! Anh đâu phải nhà từ thiện !
Biết là vậy nhưng lời kiểu vậy thì em trai phải lên tiếng thôi, e lên tiếng ở chỗ a không trung thực, a mua lại của người ta mà a nói là a mới xách tay về chưa xài, a ra vĩnh viễn hỏi chủ cũ của nó đi coi a có trung thực không.

thienvu76

Nấm nhỏ
Sao dám khẳng định mình mua lại ở Vĩnh Viễn ! Anh dắt chú em ra ngoài đó đối chiếu nha ! Nếu chủ cửa hàng nói o phải máy này thì tính sao ?

Karas

Nấm nhỏ
Sao dám khẳng định mình mua lại ở Vĩnh Viễn ! Anh dắt chú em ra ngoài đó đối chiếu nha ! Nếu chủ cửa hàng nói o phải máy này thì tính sao ?
chuyện sao thì có anh biết, ngay từ đầu vô topic thấy câu "mới xách tay về chưa qua sử dụng (no box vì bỏ lại trách thuế)" là cũng đủ hiểu rồi, nguyên mới phụ kiện thêm cái game mario và r4 nữa cũng thấy quen lắm rồi.

thienvu76

Nấm nhỏ
chuyện sao thì có anh biết, ngay từ đầu vô topic thấy câu "mới xách tay về chưa qua sử dụng (no box vì bỏ lại trách thuế)" là cũng đủ hiểu rồi, nguyên mới phụ kiện thêm cái game mario và r4 nữa cũng thấy quen lắm rồi.
Như vậy là em o có chứng minh được nguồn gốc máy anh bán ra rồi !? Nếu o biết rõ không có chứng cứ thì là vu khống làm mất uy tín người ta rồi !

Cha này và vutoanma chuyên mua đi bán lại trên đây và vài trang nữa. Chém gà chứ trên web này ai mà chẳng biết. Cha này mà ra nước ngoài xách tay về . Sạo . . . thành ba sạo

thienvu76

Nấm nhỏ
Đúng là mấy con Gà ! Hàng xách tay là phải tự mình đi nước ngoài xách về mới cho là xách ta à !? Đúng con nít !

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Ơ mình nói thật là nghe mấy ông kia cũng hài ghê @@ Mua đi bán lại để kiếm lời có gì sai ? Sao phải thắc mắc mà hài vậy miễn là máy tốt và chất lượng còn người ta có quyền nói máy xách tay hay nguồn gốc này nọ nếu không ảnh hưởng gì đến chất lượng thì chả sao. Người ta làm kinh doanh vậy chứ còn ăn cắp của ai cái gì đâu mà thắc mắc như con nít vậy. Hài quá :)

thienvu76

Nấm nhỏ
thôi đi, máy cũ người ta xài qua rồi bày đặt nói là máy xách tay chưa qua sử dụng, còn mua đâu thì cứ qua địa chỉ 592/2 Vĩnh Viễn mà hỏi. máy này không phải là máy mới chưa xài nên ai mua thì để ý kĩ đến chất lượng của nó, còn người bán không trung thực khi nói nguồn gốc thì cũng nên kiểm tra cẩn thận vụ này, không bao test thì nên cẩn thận, mà nếu có bao test thì làm giấy kí tên chứ miệng nói miệng rồi đem về có gì tự chuốc họa vào thân.

hồi trước nintendovn bán bản 3ds zelda còn không ăn lời cắt cổ vậy nữa, đã vậy còn bảo hành đàng hoàng cho người mua.
Anh là người lớn chẳng lẽ cứ đi cãi hoài với tụi em ! Biết bao anh em trên Nintendovn và cả Shop mua bán với anh có ai bảo anh bán máy kém chất lượng này nọ chưa !? Đã bảo máy này mua hàng xách tay chứ không phải ở Vĩnh Viễn bán ra ! Kêu đi đối chất với shop Vĩnh Viễn thì không dám đi mà cứ ở đó cãi bừa ! Nói lại lần nữa là máy này mua hàng xách tay về, còn về chất lượng máy thì khi mua hàng người mua sẽ tự biết kiểm tra và điều kiện bảo hành ra sao thì giữa 2 bên thỏa thuận ! Mua bán thì phải có lời, lời bao nhiệu hay mắc như thế nào mặc kệ người ta., Mình đâu bắt buộc mua hàng đâu mà la toáng lên như Heo bị thọc huyết zậy !
Nếu mà không đối chất cho ra lẽ mà cứ vu khống là anh mò tới nhà tụi bây đó !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN