HCM Bán game 3ds japan!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
tuy mình đã đăng bán rất nhiều băng US, nhưng băng JP mình hok tính bán. vì toàn game hay và Japan Only ko à, nên mình tính giữ chung vs máy cho đẹp thui. chứ chơi thì cũng hok có thời gian, cũng hok bit tiếng Nhật. nên vừa rùi có mấy cái US FW 4.5 đem bán và đổi lấy máy JP hết (vì JP có nhìu máy màu độc ^^)

up dùm cái nữa ^_^

change_me89

Nấm nhỏ
tuy mình đã đăng bán rất nhiều băng US, nhưng băng JP mình hok tính bán. vì toàn game hay và Japan Only ko à, nên mình tính giữ chung vs máy cho đẹp thui. chứ chơi thì cũng hok có thời gian, cũng hok bit tiếng Nhật. nên vừa rùi có mấy cái US FW 4.5 đem bán và đổi lấy máy JP hết (vì JP có nhìu máy màu độc ^^)

up dùm cái nữa ^_^
Minh hiểu ma :). Sau nay Mario có đổi ý muốn bán game jap thi réo minh :D.. minh la minh ham game Nhật lắm nhưng cái DQ nay thi... kiếm đương chắc bó tay rôi :D... game minh mới đặt vê hôm nay luôn bỏ vô máy thử thi ... đợi bản Eng luôn :D.. nếu ko bán được thi để danh sưu tâm :3

Mario

Thành viên lâu năm
uh chắc chắn m sẽ để lại cho b khi m mún bán. còm hiện tại m chỉ tính bán Winning Eleven JP thui :))

Uppppppp hộ bạn. Mình cũng đag lục mua game ds với 3ds hệ jp mà loại bth ko cần game hot j cả. Mà giá game jp cũng ác nhơn quá @@!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN