[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Oreburgh city từ đó quay trở lại Jubilife city rồi đi lên hướng bắc. đá phá được là đá có góc cạnh còn mấy cục đá hình tròn thì dùng strength mới đẩy được.
Abra ko có chiêu gì mạnh cố luyện lên Kadabra đi.
D/P ko thể đấu với các bản trên GBA bởi vì 2 hệ máy khác nhau

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Oreburgh city từ đó quay trở lại Jubilife city rồi đi lên hướng bắc. đá phá được là đá có góc cạnh còn mấy cục đá hình tròn thì dùng strength mới đẩy được.
Abra ko có chiêu gì mạnh cố luyện lên Kadabra đi.
D/P ko thể đấu với các bản trên GBA bởi vì 2 hệ máy khác nhau
Cám ơn nha đá góc cạnh có phải mấy viên đá nứt ko @-) . abra lv nhiu mới tiến hóa đến Kadabra . Cho nó ăn đá tiến hóa có đc ko:xm0007:

espeon

V.I.P Member
lv 18 là lên Kadabra, cố lên :D:D Lên Kadabra rồi thì mạnh phải biết, nếu có bạn bè cho lên Alakazam nữa thì tốt :D

Đá tiến hóa chỉ xài cho pokemon đặc biệt thôi, ko phải con nào cũng xài đc :/

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Nan giải quá , abra bây h có mỗi teleport ( khi nào dùng đc nhỉ ) ko đánh 1 hit xong đổi sang con khác đánh kiếm exp đc rùi chắc phải cho nó học skill mới thui :(

espeon

V.I.P Member
Có mà, tớ phải gặp rồi tớ mới nói chứ :((
Ngày trước ( bản Blue ^^ ) Bulbasaur lv 12 đã lên Ivysaur mà :( ( thực tế là 16)
Rồi đến bản Crystal, Croconaw lv 32 đã lên Feraligatr rồi mà :( ( thực tế là 36 )
Bản D/P chưa gặp :))

Nói chung là A-Shi-Ti-Sết chơi tiếp đê, hỏi ít thôi kẻo có cãi nhau :D:D

vodoi_em

Nấm nhỏ
Có mà, tớ phải gặp rồi tớ mới nói chứ :((
Ngày trước ( bản Blue ^^ ) Bulbasaur lv 12 đã lên Ivysaur mà :( ( thực tế là 16)
Rồi đến bản Crystal, Croconaw lv 32 đã lên Feraligatr rồi mà :( ( thực tế là 36 )
Bản D/P chưa gặp :))

Nói chung là A-Shi-Ti-Sết chơi tiếp đê, hỏi ít thôi kẻo có cãi nhau :D:D
Bạn nên nhớ rằng chú thích về con Bulbasaur là dễ tiến hóa và lên lv nhanh:em35:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
bậy nào :((, tớ có GEODUDE mà nuôi mãi nó có chịu evolve đâu, vẫn chỉ có 2 cánh tay thôi, hình như ngay từ khi tiến hóa GEODUDE--->GRAVELER thì đã phải trade mới được rồi.

tui có 1 con geodude giờ nó thành graveller rồi. con đó lạ lắm. tui thả mãi ko được trong khi con empoleon mà tui thả là đi mất liền. hay là nó bị bug ta có ai gặp tình trạng này chưa?

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Có thể trao đổi pokemon từ DS với cả GBA đc ko ?
- D/P max lv là nhiu thế , đến town nào thì mới có xe đạp nhể :| ( chạy bộ hoài mỏi nút B quá ) .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN