[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Seo em có member card rui ma` ko dzo dc hotel trên pkm center za :(( them` con darkrai lắm ma` ko dzo dc :((
CÓ member card bằng cách lấy event từ người đưa thư mặc áo màu xanh mới sử dụng dc membercard !!! Còn cậu hack item member card thì item đó vô tác dụng !!!

thi` minh dc ông áo xanh đưa ma` hok có hack :(( mà dzo trong đó ko dc ông áo xanh trong mart đó

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

ha ha dc rui` phai~ nói chuyện zới nho~ có con psuduck mới dzo dc

ratmoonser

Thành viên lâu năm
thi` minh dc ông áo xanh đưa ma` hok có hack :(( mà dzo trong đó ko dc ông áo xanh trong mart đó

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

ha ha dc rui` phai~ nói chuyện zới nho~ có con psuduck mới dzo dc
Nhỏ nào o_O !!!! Có membercard rùi thì vào nhà ở trên là dc cần gì nói với ai :)) !!!

Các mem cho mình hỏi gấp cái. Thằng cháu mình chơi Pokemon pearl, nó bảo là hôm qua nó đã được cho HM05( Defog ) ở trươc cửa cái nhà Great Marsh ấy nhưng bây giờ mình kiểm tra lại thì không thấy có trong list, các poke cũng không thấy có. Nó đã clear GYm rồi, đang chết đứng ở Fogge. Ai trả lời giùm cái.
thanks

beurney

Nấm bình thường
có giúp mình ko.mình chơi pokemon pearl để hoàn thành pokedex mình mới có 149 con trong pokedex chỉ thiếu mỗi con thứ 149 hình nhứ đó là dialga ai biết phải làm sao ko.help me.................

Neku

Nấm nhỏ
Dialga hả, bạn vào cái căn nhà bà của Cynthia tại cái town gì nhỏ nhỏ ý, rồi nói chuyện với bà của Cynthia thì phải, bả sẽ cho xem hình Dialga :P, mình nhớ mang máng là thế :D

beurney

Nấm bình thường
Dialga hả, bạn vào cái căn nhà bà của Cynthia tại cái town gì nhỏ nhỏ ý, rồi nói chuyện với bà của Cynthia thì phải, bả sẽ cho xem hình Dialga :P, mình nhớ mang máng là thế :D
bạn có thể chỉ rõ giúp mình đc ko.vì kiếm cái town đó ở đâu và chỗ nào thì chắc lâu lắm đó ,nhìu khi ko biết lun,hu hu...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN