[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

máy hết pin,mai trade ha:D
mà thấy mọi người có vẻ thích adamant với modest, tui thấy jolly với timid ngon hơn nhiều, adamant với modest hợp với con nào speed thấp thôi
build team gần xong rồi, thiếu mỗi Meowstic là đủ đội hình đi đập lộn :))
ko nói sớm tui breed timid/jolly luôn =.=....
ai biết bác breed con đó đâu, lucario thì neutral atk hay sp.atk là đánh đau lắm rồi, cho max spped chơi hit and run :))

Sửa lần cuối:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Con Quạ build Phys dam khó vãi@,@, cũng may mình ko có ý định đánh online nên build chơi cũng ko tệ^,^
Tệ nhất lên Lv 50 học Tailwind là ổn^,^

Sửa lần cuối:

Ryan

Nấm nhỏ
Con Quạ build Phys dam khó vãi@,@, cũng may mình ko có ý định đánh online nên build chơi cũng ko tệ^,^
Tệ nhất lên Lv 50 học Tailwind là ổn^,^
con quạ cũng dễ phối skill mà o_O sucker punch đè zô + roost tailwind với 1 skill fly là xong, nếu bác ko đánh onl thì fly là 1 lựa chọn ko tồi ;)
@Fivelions bác ơi có onl cho e con dilbe nhá, đang cần nó gấp :v

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
con quạ cũng dễ phối skill mà o_O sucker punch đè zô + roost tailwind với 1 skill fly là xong, nếu bác ko đánh onl thì fly là 1 lựa chọn ko tồi ;)
@Fivelions bác ơi có onl cho e con dilbe nhá, đang cần nó gấp :v
Skill fly tui lại thích dùng Aerial Ace hơn, với lại tùy đối thủ nếu gặp bọn Fairy tui thay bằng skill steel wind để trị bọn này^,^
PS: Ngắm đi ngắm lại thấy con Quạ đẹp chai vãi:xmặc dù ko thích Villain Pokemon nhưng kể từ khi đánh với Lysandre thấy em này là kết ngay:x

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN