hỏi về circle pad của 2ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

Các anh chị cho em hỏi tí ạ.em đã có máy 3ds .tính mua thêm máy 3ds xl nhưng nghe nói là cái circle pad chỉ có thể chỉnh lên xuốg mà khôg xoay vòg vòg đc như 3ds cũ.thê thì chơi game hành độg rất khó.nên em tính mua 2ds.nhưng cũng khôg biết cái circle pad có xoay đuợc hay cũng chỉ chỉnh lên xuốg đc thôi ạ.mong cácanh chị nào biết chỉ giùm em.em cảm ơn ạ

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Các anh chị cho em hỏi tí ạ.em đã có máy 3ds .tính mua thêm máy 3ds xl nhưng nghe nói là cái circle pad chỉ có thể chỉnh lên xuốg mà khôg xoay vòg vòg đc như 3ds cũ.thê thì chơi game hành độg rất khó.nên em tính mua 2ds.nhưng cũng khôg biết cái circle pad có xoay đuợc hay cũng chỉ chỉnh lên xuốg đc thôi ạ.mong cácanh chị nào biết chỉ giùm em.em cảm ơn ạ
Bạn nghe từ tên hề nào thế o_O !!!!!!!!!!!! Circle Pad của XL ngon hơn nhiều nhé !!! Và 2DS cũng thế !!!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
http://m.genk.vn/do-choi-so/nintendo-3ds-xl-lon-hon-chu-chua-thuc-su-khac-biet-20120712083638582.htm hjx bạn xem thử trên genk nè.đọc tới phần cứng có á;(( làm mình k dám mua lun
chết cười với ko xoay dc 360 độ, xoay bt và ngon lành hơn 3DS thường nhé bạn, bạn cứ dẹp cái bài review tào lao đó đi =]] !!!

Mình tóm gọn cho bạn thế này, 3DS XL hơn 3DS thường mọi mặt. Còn chọn con nào là tuỳ vào bạn thích kiểu dáng, màu sắc của con nào hơn, vậy nhé !!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN