NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chào các bạn, hồi nhỏ mình có chơi 1 game đi cảnh (máy băng) nhân vật chính lúc đầu cầm vũ khí là cây đàn thì phải, sau đó đi đập mọi thứ trên đường, rơi vũ khí, máu, ... mà không nhớ tên. Sau này tìm lại mãi mà k thấy, có bạn nào giúp mình tìm g này với.

Chào mọi người, hồi nhỏ mình có chơi 1 game đi cảnh mà không nhớ tên, nhân vật chính là pháp sư giết cuơng thi, boss cũng là cương thi nhưng khó cực...Bạn nào biết chỉ giúp mình với

Chào mọi người, hồi trước mình có chơi 1 game mà không nhớ tên, nhân vật chínnh đi cảnh là pháp sư giết cương thi, cuối mỗi màn là boss cũng là cương thi. Bạn nào biết thì chỉ giúp tên giùm mình nhé

Lúc nhỏ có chơi một game rất hay mà giờ quên tên rồi các bạn kiếm giúp em nhé
- mới vào chơi có một thám tử mặc véc đội mũ tụt dây từ trên xuống ngôi nhà nhiều tầng ,cầm súng đi bắn. mỗi tầng đều có thang máy để đi xuống
khi qua màn xe được đi xe vòng quanh nhà.... em chỉ nhớ vậy thôi.

Ai cho mình xin game đối kháng khủng long. Mà trong đó 2 con nhân vật chính là 1 con Gorilla và bên kia là con khủng long máy màu bạc, ngoài ra còn có khủng long khác bướm, thằn lằn.

Với game Lý Tiểu Long Kung Fu đi cảnh, có cái chuông ở giữa , mặc quần màu đỏ thì phải.

banh_he90

Nấm bình thường
Ai cho mình xin game đối kháng khủng long. Mà trong đó 2 con nhân vật chính là 1 con Gorilla và bên kia là con khủng long máy màu bạc, ngoài ra còn có khủng long khác bướm, thằn lằn.

Với game Lý Tiểu Long Kung Fu đi cảnh, có cái chuông ở giữa , mặc quần màu đỏ thì phải.
Có phải là 2 trò này không bạn

cho mình hỏi game hệ phiêu lưu mà nhân vật chính là hình chibi, đội mũ bảo hiểm, cứ mỗi lần bị đụng vào quái là chuyển màu, từ xanh trời => xanh lá => vàng => đỏ => chết @@, càng ngày dmg càng mạnh ấy @@

có bạn nào nhớ 1 game có 1 con mèo làm kị sĩ xong đi qua các thành, lâu đài kiểu như ở Anh ấy, có đoạn đánh boss là 1 con rồng ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN