[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bác cho mình hỏi làm sao để lấy đc mấy cái Fossil vậy? Mình chơi hết pkm X rồi mà không thấy đòn HM nào làm bể đá đc hết. :-s Còn cả vụ Safari Friend nữa, mình muốn có Squirtle và Bulbasaur cho đủ bộ 3 starters của Red mà sao mình không thấy chỗ nào gọi là Safari Friend cả. Ai giúp mình với :( Đánh E4 xong rồi giờ đi lòng vòng chả biết làm gì
bạn cứ vào chịu khó wonder trade là nó ra cả đống starter :)) em được mấy con rồi!

shadowprophet

Nấm bình thường
Tình hình là e có mấy con legend như heatran thundorus vs landorus muốn cho vào đội hình để đánh comp nhg mà Iv của bno thấp quá, sợ k đánh đc. Còn 1 số move như stealth rock thì lại fai ở bản BW, bác nào có power save có thể jup đỡ mình change IV và skill mấy con đc k :((, tks mọi ng nhiều
FC của mình là 0447-7411-6789

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Tình hình là e có mấy con legend như heatran thundorus vs landorus muốn cho vào đội hình để đánh comp nhg mà Iv của bno thấp quá, sợ k đánh đc. Còn 1 số move như stealth rock thì lại fai ở bản BW, bác nào có power save có thể jup đỡ mình change IV và skill mấy con đc k :((, tks mọi ng nhiều
FC của mình là 0447-7411-6789
Mình có đây add FC rồi inbox mình. Đang cần vài legend có thể trade dc để nhân giống bạn có thì cho mình mượn luôn nha !!! Chắc chắn sẽ trả bạn con gốc :D

Mà hình như PS ko chỉnh dc skill đâu zzz

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN