Lỗi Add funds

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sáng nay em có nạp khoảng 30$ vào game fire emblem awakening bằng thẻ visa nhưng nó ghi là card can not be used và tiền không được nạp vào. Nhưng sau khi em check tài khoản thì vẫn bị mất tiền. Sau đó em tìm hiểu thì mới biết là hệ thống online service đã bảo trì từ 2h sáng cùng ngày một số dichj vụ sẽ không thực hiện được.

Em muốn hỏi là thế thì liệu việc em ko nạp được tiền mà vẫn mất tiền với cả cái việc bảo trì kia có liên quan đến nhau không ạ và sau khi hệ thống phục hồi thì tiền của em sẽ được vào tài khoản hay nó sẽ ra sao
Ai biết có thể trả lời được không ạ. Em cảm ơn

junior1506

Nấm nhỏ
để tax Ohio hay mấy vùng free tax thì cứ đúng giá thôi. Bank mà Nintendo ủy quyền không nhận thẻ visa từ Việt Nam, tiền trong thẻ của thớt hiện tại là đang đóng băng, sau 35 ngày giao dịch nếu không có phát sinh thì tiền sẽ được mở khóa để trở về tài khoản.

p/s: cũng đang bị om 100 xu đây :(

để tax Ohio hay mấy vùng free tax thì cứ đúng giá thôi. Bank mà Nintendo ủy quyền không nhận thẻ visa từ Việt Nam, tiền trong thẻ của thớt hiện tại là đang đóng băng, sau 35 ngày giao dịch nếu không có phát sinh thì tiền sẽ được mở khóa để trở về tài khoản.

p/s: cũng đang bị om 100 xu đây :(
Chỉnh như thế nào ạ? Bọn bán máy nó bảo e đẻ New York. H mới biết thiệt :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN