[Thảo Luận] Fantasy Life

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình với ông em pre order trước 2 code, mà ku kia nó bán máy rồi nên thừa 1 code cho anh em, thichs mình post mail nintendo gửi luôn :D
uổng vậy thà bán lại còn gỡ đc tiền mua cái dlc. Nhưng thôi bạn nào may mắn đc thì chúc mừng, thấy báo mail lúc ý đang ngoài đường chả có máy. Đợi băng về vậy.

Mình với ông em pre order trước 2 code, mà ku kia nó bán máy rồi nên thừa 1 code cho anh em, thichs mình post mail nintendo gửi luôn :D
woah, nếu đúng thật thì bác hào phóng quá :eek:, mình thì thích xài gamecard hơn, chơi xong có thể share hoặc bán lại, trưng bày mấy cái box cũng đẹp chán :)). Chắc phải 1-2 tuần nữa mới có hàng, bác nào chơi bản DLC luôn thì add FC đê :3

Bây giờ đang lo giải quyết xong mấy game kia bác ạ, chứ tuần sau hàng về là lo tập trung fantasy life, mấy trò kia bỏ xó :))

minh la Diệu, o Ho Chi Minh, hien minh co game Fantasy life Euro/Autralia Ver 99.9%, vi he may minh la USA nen ko choi dc, muon ban lai hay trao doi thi lien he 0908595481, (minh chi trao doi o HCM thoi)

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Lên lv 18 rồi và mới thử qua 4 Life thì thấy đánh wizard hao SP quá, nghề cook đúng là kiểu chả có cái moẹ gì, alchemy thì khá hữu dụng vì chế thuốc và đồ đeo lên người khá tốt, tuy nhiên nguyên liệu khó kiếm, còn giờ đang cày mining để khai thác đá quý về chế alchemy :)) túm lại rất là hay vì game này các Life hỗ trợ lẫn nhau, Life này làm ra nguyên liệu cho Life khác! Các bác add FC em đi có gì khi nào multi chơi cùng nhau, FC dưới chữ kí! :">

Thanh Dat

Nấm nhỏ
Mỗi lần lên rank thì nó khác học skill mới thôi bạn, chỉ có 3 skilll là xoay (charge y) và nhảy lên chém xuống (charge x - phải bỏ khiên) và ulti là khi nạp đầy thì ấn Y để ra sword of light
trang bị thì 1 là lấy nhiều Bliss rồi mua cái shop+ ở con bươm bướm, 2 là học nghề thợ rèn blacksmith để khác rèn có stat cao hơn (có thể cần phải học thêm chặt cây)

btw tình hình là chơi paladin đến gần 4x nhưng mà muốn chơi sang hunter thì sao nhể
, vì là hunter cần dex mà chơi pal đi tăng 1-2 str + 0-1 vit mất roài
ô thế mìn đổi nghề nhưng trang bị vẫn vậy phải ko bạn

Không biết các bác sao chứ em vừa tốn hết 2 tiếng ở mục tạo nhân vật :)), thêm 2 tiếng đi loanh quanh đào mỏ, chặt cây, nc với NPC mà chưa bước ra ngoài đập con quái nào :))

Lên lv 18 rồi và mới thử qua 4 Life thì thấy đánh wizard hao SP quá, nghề cook đúng là kiểu chả có cái moẹ gì, alchemy thì khá hữu dụng vì chế thuốc và đồ đeo lên người khá tốt, tuy nhiên nguyên liệu khó kiếm, còn giờ đang cày mining để khai thác đá quý về chế alchemy :)) túm lại rất là hay vì game này các Life hỗ trợ lẫn nhau, Life này làm ra nguyên liệu cho Life khác! Các bác add FC em đi có gì khi nào multi chơi cùng nhau, FC dưới chữ kí! :">
Bác có cài DLC không để e add luôn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN