[Thảo Luận] Fantasy Life

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kurogane

nWriter
MM,HL đều không có còn nshop thì chưa vì không thấy để giá chắc là không có nốt :D
MM thì chưa có đâu, chắc do cháy hàng nên lần này MM lâu quá, HL thì bạn phải order nó và đặt cọc, 1 tuần sau game về thì nó kêu bạn qua lấy, nhưng hình như nguồn bên US của HL cũng hết hàng rồi, có người gọi và nó nói hết hàng rồi. Còn Nshop thì T4 tuần sau hàng mới về. :)

MM thì chưa có đâu, chắc do cháy hàng nên lần này MM lâu quá, HL thì bạn phải order nó và đặt cọc, 1 tuần sau game về thì nó kêu bạn qua lấy, nhưng hình như nguồn bên US của HL cũng hết hàng rồi, có người gọi và nó nói hết hàng rồi. Còn Nshop thì T4 tuần sau hàng mới về. :)
Coi bộ gian nan quá, chắc eshop là cách nhanh nhất haha

hình như cả diễn đàn mới có mỗi bác này mua dlc phải k nhỉ?
hình như cũng được vài người nhưng mà số lượng đếm trên đầu ngón tay :))
gian nan quá là bỏ qua áh ha ha ha, đợi MH4 chơi online luôn.. chỉ tò mò cái online co op của cái game này ntn thôi, còn chơi 1 mình thì thiếu gì cái để chơi
nói chung là bác cũng đừng kì vọng gì nhiều, game này không phải như MH chú trọng multiplayer đâu, FL chơi 1 mình là chủ yếu, tới cuối main story với sang phần DLC thì mobs + bosses trâu vãi ra nên co-op cho vui với cả dễ thở hơn :))

nói chung là bác cũng đừng kì vọng gì nhiều, game này không phải như MH chú trọng multiplayer đâu, FL chơi 1 mình là chủ yếu, tới cuối main story với sang phần DLC thì mobs + bosses trâu vãi ra nên co-op cho vui với cả dễ thở hơn :))
Thì mình cũng khoái mấy cái vụ team up for bosses này kia thôi ;)

rất quan ngại về tình hình FL, cũng phải tuần sau mới có hàng và cũng tuần sau thì bô kê mông lại ra nên FL lại bị nhiều bác cho xếp xó :))

Cuối cùng cũng quyết định hoàn thành cho xong cái main story, phải nói là phần music trong game khá hay, nhất là bài cuối ở credits, Nobuo Uematsu sáng tác có khác :x

shinshin

Nấm nhỏ
Sau gần 3 tuần chờ đợi thị hồi tuần rồi mình đã mua quách bản Digital cho đỡ ức chế.
Mấy hôm nay vẫn tà tà hái hoa bắt bướm =))
Chơi y xì Dragon Quest IX.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN